VIP
1/3/07
1.577
51
48
DOC-HCM
percy nói:
Về vấn đề làm đẹp xe. Mặc dù em đã đăng ký tại trang của otosaigon mở lúc đầu cùng với bác mimo, nhưng sau HT có mở trang đăng ký này thì em không có kịp đăng ký lại nhưng bên Carcare vẫn điện thoại để hẹn em. Cuối cùng là xe em đã như lúc xuất xưởng.
Nhân đây em xin gửi lời chân thành cảm ơn đến bác HT, BĐH FFC và Bác Quyền bên Carcare rất nhiêu.

@percy: bác kiểm tra lại danh sách đã úp sau, em có để bác vào danh sách đấy nhé, nhờ thế SGP mới gọi cho bác đấy thế mà bác còn nói vậy, em mà ứ đưa bác vào DS thì có mà mù quýt SGP mới gọi cho bác, lão HT còn gắn thêm cái số tê lê phòn của bác vào nữa đấy, còn không biết mau tạ ơn nữa 
[8D];):D. Dạo này bác đeo bình hơi to quá nên không thèm để ý gì đến AE 
.

@kiemtienmuaxe: bác ơi chương trình cho FFC đã hết bây giờ không nhận xe nữa, bác thông củm chờ sang năm nha bác, chúc bác năm mới vui vẻ, hạnh phúc bên vợ hai :).

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
sushi3t nói:
percy nói:
Về vấn đề làm đẹp xe. Mặc dù em đã đăng ký tại trang của otosaigon mở lúc đầu cùng với bác mimo, nhưng sau HT có mở trang đăng ký này thì em không có kịp đăng ký lại nhưng bên Carcare vẫn điện thoại để hẹn em. Cuối cùng là xe em đã như lúc xuất xưởng.
Nhân đây em xin gửi lời chân thành cảm ơn đến bác HT, BĐH FFC và Bác Quyền bên Carcare rất nhiêu.

@percy: bác kiểm tra lại danh sách đã úp sau, em có để bác vào danh sách đấy nhé, nhờ thế SGP mới gọi cho bác đấy thế mà bác còn nói vậy, em mà ứ đưa bác vào DS thì có mà mù quýt SGP mới gọi cho bác, lão HT còn gắn thêm cái số tê lê phòn của bác vào nữa đấy, còn không biết mau tạ ơn nữa
[8D];):D. Dạo này bác đeo bình hơi to quá nên không thèm để ý gì đến AE
.

@kiemtienmuaxe: bác ơi chương trình cho FFC đã hết bây giờ không nhận xe nữa, bác thông củm chờ sang năm nha bác, chúc bác năm mới vui vẻ, hạnh phúc bên vợ hai :).

Bác Percy mau nộp phạt 1 Chivas đê:) ai lại cám ơn suông thế.

Last edited by a moderator:
Hạng B1
22/8/06
91
62
18
HCM
Mấy bác cho em hỏi là chỗ này nằm ở đâu vậy? em cũng đang tính tân trang, đánh bóng lại cho vợ hai của mình, chạy 1 năm rồi hơi xuống sắc 1 tí. Nếu mà có bác nào làm việc tại đó hoặc biết rõ chi phí, hạng mục các loại thì cho em xin với. Thanks các bác.