Hạng D
14/9/05
2.654
138
63
MORRISON EXPRESS VN
thecartoonist nói:
Mình mới được bao lam xe ngay thu Sau 02-01-09, 8h sang.
??Cai site sao quai chieu qua!!! Luc go tieng Viet duoc luc khong!

Em cũng bị như bác nên em ra Word gõ rồi copy vào cho đỡ bực !:D
Hôm chiều thứ 7 em có làm xe chung với bác loctruong, thợ làm kỹ và ok lắm ! Cám ơn hai bác Lơ otosaigon và HT F1Racer đã tạo điều kiện cho anh em FFC thẩm mỹ lại vợ hai:D

Hạng B2
8/5/08
386
312
63
Thứ 6 này có bác nao di thi cafe nha. Cam on HT truong nhieu. Em lau khg tham du off voi ae, chac co ng khg nhan ra.

????!!!!!Tuc bo xu, go tieng Viet khg duoc!!!!

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
Xe em hôm rùi làm thấy ok lắm ....giờ nhìn thấy mới quá, không dám đi nhiều ....sợ cũ lại:D
@ bác cartoon: lâu rùi khg đi off nhé bác, sắp tới off tổng kết chuyến vừa rồi bác tham gia nhé.
Bác dowload cái mozzila firefox về dùng chắc đánh được tiếng Việt, ổn định hơn

Hạng D
27/3/07
2.189
2
36
53
Changi Airport
Em ghẻ của em làm xong hôm 25 rồi,được chăm sóc rất kỹ, lubu quá hôm nay em mới báo cáo .
@ gadaubac : vừa rồi em lubu ko trực tiếp ra đó nên ko cà phê với bác được :(

Hạng D
18/7/04
1.719
120
63
Biên Hoà
Hôm nay em đem xe tới làm đê, xem qua bảng báo giá nên làm thêm phần nội thất cho nó máu luôn thể. Xe em Focus 2.0AT hết 44 ông Obama.

Hạng B2
8/10/08
309
19
18
còn em được sgp hẹn ngày 17/1.
Cám ơn trước nghen bác sgp!!

Hạng C
27/2/07
571
6
18
46
Q12
binhtri nói:
thecartoonist nói:
Mình mới được bao lam xe ngay thu Sau 02-01-09, 8h sang.
??Cai site sao quai chieu qua!!! Luc go tieng Viet duoc luc khong!

Em cũng bị như bác nên em ra Word gõ rồi copy vào cho đỡ bực !:D
Hôm chiều thứ 7 em có làm xe chung với bác loctruong, thợ làm kỹ và ok lắm ! Cám ơn hai bác Lơ otosaigon và HT F1Racer đã tạo điều kiện cho anh em FFC thẩm mỹ lại vợ hai:D

Vào trang này tốt nhất các bác nên tắt cái dòng chỉnh chế độ gõ tiếng việt bằng nút F8 thế là xong.

Về vấn đề làm đẹp xe. Mặc dù em đã đăng ký tại trang của otosaigon mở lúc đầu cùng với bác mimo, nhưng sau HT có mở trang đăng ký này thì em không có kịp đăng ký lại nhưng bên Carcare vẫn điện thoại để hẹn em. Cuối cùng là xe em đã như lúc xuất xưởng.
Nhân đây em xin gửi lời chân thành cảm ơn đến bác HT, BĐH FFC và Bác Quyền bên Carcare rất nhiêu.