Chi tiết xuất xứ rõ ràng mà cho hỏi xí sao mấy xe lái thử cứ để cờ Anh Quốc chi rứa. Công ty mẹ có vui vì điều này hem ?
Dạ em cũng nói thiệt tình luôn là cái đó chiến thuật của mấy ông lớn. Em làm sale cỏn con nên xe đưa sao em đi lái thử như v thôi bác.
Ngoài lề 1 tí là phong cách thiết kế và thiết kế nội ngoại thất của xe đều nằm ở Anh bác thấy rõ thiết kế khác vs những xe Trung đặc ạ.
MG vẫn là thương hiệu của Anh Quốc đc mua lại ạ. Giống như ngươig VN gả qua trung quốc. Quốc tịch trung quốc ăn uống đồ trung quốc chứ vẫn là người VN.( này suy nghĩ cá nhân của em nên các bác đưng ném đá ạ)

Hạng D
24/2/20
4.481
7.399
113
37
Mấy xe này thái lan bán chạy phết nhưng về việt nam có kèm theo chữ china thì chắc khó làm nên chuyện.

Mấy xe này thái lan bán chạy phết nhưng về việt nam có kèm theo chữ china thì chắc khó làm nên chuyện.
Dạ hiện tại doanh số cũng ổn áp lắm bác. Chi nhánh cũng mở rộng r ạ mang mác Trung nhưng đc bảo hành 5 năm không giới hạn nên dễ tiếp cận khách hơn nhiều ạ

Hạng D
16/11/20
2.631
7.860
113
37
Đang cần 7 chỗ. MG mà mang con Hector hay Gloster của Ấn qua mà giá đẹp sẽ suy nghĩ liền.

Hạng B2
2/10/04
206
109
43
Dạ china nguyên con lắp ráp tại thái lan nha cụ. MG là thương hiệu Anh đc SAIC mua lại cụ nhé. Xe ở VN nhập thái 100%. Cụ cho em sđt tư vấn cho dễ ạ
Thương hiệu UK, chủ thương hiệu China, SX Thailand

Tập Lái
19/9/16
17
21
2
45
Nói các bác đừng buồn, em là dân kỹ thuật và chuyên dùng vật tư nên em rõ, nếu là hàng TQ thì cũng ok thôi nhưng thời gian xác định là cực ngắn, ví dụ xe Nhật đi trung bình 30 năm hư thì nó cao lắm là 10-15 năm là hỏng từ máy, bít tông, séc măng, thanh truyền, khung gầm, hệ thống điện, máy lạnh...