Hạng C
3/1/10
855
7.300
93
Bố nó chứ, vào cua đã lố rồi còn không biết đường về đúng làn, cứ phăm phăm đi như đường của ông bà nó để lại.

Ngó lại kiếng thấy nó dừng (ngược chiều) trên đoạn em vừa đi qua. Khi 2 làn sát lề xe đậu hết rồi thì dù dừng 1 phút thôi đã cản trở các xe khác, mắc mớ gì nó lại còn dừng sang làn bên trái nữa chứ? (chắc đằng nào cũng chiếm 1 diện tích đường như nhau, như một số con bò hay lý luận :D).

51F-576.82

Hạng F
8/7/16
5.118
10.706
113
Bố nó chứ, vào cua đã lố rồi còn không biết đường về đúng làn, cứ phăm phăm đi như đường của ông bà nó để lại.

Ngó lại kiếng thấy nó dừng (ngược chiều) trên đoạn em vừa đi qua. Khi 2 làn sát lề xe đậu hết rồi thì dù dừng 1 phút thôi đã cản trở các xe khác, mắc mớ gì nó lại còn dừng sang làn bên trái nữa chứ? (chắc đằng nào cũng chiếm 1 diện tích đường như nhau, như một số con bò hay lý luận :D).

51F-576.82
Người không văn minh điều khiển chiếc xe - sản phẩm của nền văn minh nhân loại chạy trong khu văn minh đô thị bậc nhất Sài Ghềnh làm anh chủ bức xúc mang cả "bố nó" lên diễn đàn văn minh để chưởi.

Chết chưa! chừa nhá, lần sau nhớ chạy xe cho văn minh nhá.

Hạng D
14/11/08
1.908
560
113
Biên Hoà
Phú Mỹ Hưng có tiếng đậu xe bên trái đường mà bác, đậu giữa con lươn nữa. Ở đó toàn dân học bên Xin,bên Thzái, bên Đu Cây về nên quen đậu bên trái rồi bác ah

Hạng B2
25/7/12
182
293
63
Kiểu chạy này cam hành trình của em save đầy từ QL đến xa lộ & kể cả mãi lộ..chán không chả thèm post.

Hạng C
21/11/06
733
575
93
53
Cứ nghĩ London hay Thái.Mấy cái xe đậu vui nhỉ.
Thể loại này đầy, xe bác chủ topic cưng quá, chứ xem em tải 2t5, đường em, em đi à.....kaka... coi thằng nào nhường. Tức mà chi.

• Like
Reactions: DSG
Hạng B2
6/7/15
337
1.401
93
SG
Xin thưa xe dịch vụ cho củ sâm và bọn taxi đều vại. Đi ngược chiều ép đường riêng em ko né. Thích là kéo thắng tắt máy ngủ ngay :D

• Like
Reactions: DSG