Hạng B2
28/7/09
422
0
0
www.otosaigon.com
Aston_Martin. nói:
huynhnam nói:
FerarriFXX nói:
chung niêm đam mê nhung chưa có siêu xe...:D:D
cu nhin xem co xe nao khong phai sieu xe ko?
Có đấy.RR Phântôm nào phải siêu xe.Nó là xe siêu sang đấy chứ.
Còn mấy con benli thì theo em là trung bình cộng của siêu xe và siêu sang:D.Vừa sang lại vừa nhanh.nhưng mà nói nó là siêu xe hay xe siêu sang ko thôi thì hơi khó.Siêu xe thường chỉ có nt với tiện ngi ngèo nàn,benli chạy rất nhanh(top speed ko hề thua kém sx thực thụ)nt của benli thì cực kì đẳng cấp so với 1 sx thuần chủng,nhưng nếu gọi là siêu sang thì cũng chưa đúng lắm,vì benli ko thể = Maybach hay Phântôm đc.theo ý kiến riêng em là như vậy
Nói chung bác nào có điều kiện muốn qua cảm giác hơn 300km/h mà lại vừa muốn ngồi gế sau oai như Maybach,RR thì mua benli là ổn nhất.Mà xe cũng đẹp mà,có đủ các cấu hình cho lựa chọn

Bentley nó là dòng xe siêu sang bác ạ. Azure, Argane, Mulsanne... thì nó là cái gì?

Tập Lái
19/11/09
16
0
0
các bác nhầm to ,vào HCM đếm bentley với RR đi rồi biết
Chẳng qua là họ ko có vào hội thôi ,toàn đánh lẻ

Hạng D
7/11/08
1.060
15
38
Saigon
Vậy là "tình đơn phương" hay là "góp gạo thổi cơm" đây bác Lơ? :D

Hạng F
9/3/06
6.463
3.478
113
Sì Gòn
S65AMG_nb nói:
Aston_Martin. nói:
huynhnam nói:
FerarriFXX nói:
chung niêm đam mê nhung chưa có siêu xe...:D:D
cu nhin xem co xe nao khong phai sieu xe ko?
Có đấy.RR Phântôm nào phải siêu xe.Nó là xe siêu sang đấy chứ.
Còn mấy con benli thì theo em là trung bình cộng của siêu xe và siêu sang:D.Vừa sang lại vừa nhanh.nhưng mà nói nó là siêu xe hay xe siêu sang ko thôi thì hơi khó.Siêu xe thường chỉ có nt với tiện ngi ngèo nàn,benli chạy rất nhanh(top speed ko hề thua kém sx thực thụ)nt của benli thì cực kì đẳng cấp so với 1 sx thuần chủng,nhưng nếu gọi là siêu sang thì cũng chưa đúng lắm,vì benli ko thể = Maybach hay Phântôm đc.theo ý kiến riêng em là như vậy
Nói chung bác nào có điều kiện muốn qua cảm giác hơn 300km/h mà lại vừa muốn ngồi gế sau oai như Maybach,RR thì mua benli là ổn nhất.Mà xe cũng đẹp mà,có đủ các cấu hình cho lựa chọn

Bentley nó là dòng xe siêu sang bác ạ. Azure, Argane, Mulsanne... thì nó là cái gì?
hôm qua thấy chiếc Azure mui trần ở SG mà hổng có cái gì để chụp lại

Hạng C
16/2/06
777
2
18
Xe đẹp. em không rành siêu xe với siêu sang em no comment, khi nào bàn xe đạp điện thì em comment, chỉ biết ngưỡng mộ thôi ko dám mơ