Hạng C
2/5/18
697
416
63
Hồ Chí Minh
novazon.vn
Nhà bè có tiềm năng j v bạn
Mua đầu tư thời gian 3 - 5 năm thì về đó ok, tại trong dự kiến nhà bè cũng sẽ lên quận trong 5 năm tới.
Mà giá đất dưới khu đó còn rất rẻ, có khu đất cây lâu năm giá chỉ 900 - 1tr /m2. Tính ra rẻ hơn mấy khu xa tít ở Cần Giờ nữa chứ.
Mua lô đất cầm chắc cuốn sổ trong tay là ok nhất.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: manchestervn
Hạng C
11/3/16
907
1.254
93
32
Mua đầu tư thời gian 3 - 5 năm thì về đó ok, tại trong dự kiến nhà bè cũng sẽ lên quận trong 5 năm tới.
Mà giá đất dưới khu đó còn rất rẻ, có khu đất cây lâu năm giá chỉ 900 - 1tr /m2. Tính ra rẻ hơn mấy khu xa tít ở Cần Giờ nữa chứ.
Mua lô đất cầm chắc cuốn sổ trong tay là ok nhất.
xin thông tin đất cln 1 tr 1m2 ,đường nhựa, 2 chiều oto vào ạ

Hạng C
18/9/19
772
830
93
Tphcm
5-8 thì lâu quá, 2-3 năm thì nên chọn nơi nào v b?
2 3 năm thì nên đầu tư đất tỉnh khu qh phát triển đón đầu tư công hạ tầng có list trên báo. chứ sg giờ cần độ trễ 5 năm trở lên khu mới dc đề xuất phat triển bom vốn mb này nọ mới có ăn. Cũng trừ hao 1 hoac 2 năm tới đất đứng nữa. Giờ sg vốn dày mà thanh khoản ko nhanh dc đâu.

• Like
Reactions: hector87
Hạng D
23/6/13
1.919
4.941
113
Mua ko phải để ở thì xuống phía tây bắc tây nam đón tp phía tây. Nhớ test qh kĩ vì chắc chắn có rủi ro cao nhưng nếu trúng thì ăn dày. 5 đến 8 năm nếu chờ dc.
Cụ thể phân vùng nào bác nhỉ ?

Hạng C
18/9/19
772
830
93
Tphcm
Cụ thể phân vùng nào bác nhỉ ?
Tui chỉ mới đi thử thị trấn chỉ cu và 1 số đoạn ăn ké cao tốc mộcbai tphcm và xã tân thới nhì(HM). Chắc phải đi thêm khu tây bắc mới rõ.
Bình chánh thì mong lung tí là xã giáp tỉnh L.A. Hoặc cách bến xe miền tây mới khoảng 5k đổ lại. Hoac tt tân túc. Chủ yếu đất cln và XDM chờ thời chuyển đổi muc đích. (Rủi ro qh là có)

• Like
Reactions: thefarmer