Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B1
21/10/16
68
33
18
36
City ra giấy tầm 640tr đó bác. Bác nói sao chứ em thấy ffi cũ bán giá trên trời k, em tìm xe cũ giá tốt đỏ mắt mà k thấy đây. Rio thì em k rõ bán lại mất giá nhiều k, tại e k ưa xe Hàn lắm :))
Vậy sao ít thấy người ta chạy FFi ngoài đường vậy bác?

Hạng B1
21/10/16
68
33
18
36
Chiều nay em mới ghé qua đại lý Kia, ngía em Rio sedan AT, thấy ngồi ghế sau 3 ng lớn ok. Nhưng leo lên lái thì cảm giác xác xe khá nhẹ, vỏ mỏng, tăng tốc hơi yếu, trang bị an toàn có mỗi Abs, 2 túi khí trước, tiếc nhất là ko có cửa sổ trời. Trong khi bản HB của rio thì đẹp thiệt nhưng giá cao gần bằng ecosport. Thứ 7 này em sẽ qua lái thử con FFi và huyndai acccent.

• Like
Reactions: NguyenChuong2427
Hạng B2
24/10/16
162
64
28
37
xeotohcm.com.vn
Chiều nay em mới ghé qua đại lý Kia, ngía em Rio sedan AT, thấy ngồi ghế sau 3 ng lớn ok. Nhưng leo lên lái thì cảm giác xác xe khá nhẹ, vỏ mỏng, tăng tốc hơi yếu, trang bị an toàn có mỗi Abs, 2 túi khí trước, tiếc nhất là ko có cửa sổ trời. Trong khi bản HB của rio thì đẹp thiệt nhưng giá cao gần bằng ecosport. Thứ 7 này em sẽ qua lái thử con FFi và huyndai acccent.
Like cho Bác kỹ tính, trãi nghiệm hết Bác nhé, rồi mới ra quyết định để không hối tiếc điều gì :)
Thứ 7 này, Bác rãnh ghé qua bên Chương nhé, Chương xin phép hỗ trợ Bác lái thử xe FFi.

Hạng B1
21/10/16
68
33
18
36
Ba
Like cho Bác kỹ tính, trãi nghiệm hết Bác nhé, rồi mới ra quyết định để không hối tiếc điều gì :)
Thứ 7 này, Bác rãnh ghé qua bên Chương nhé, Chương xin phép hỗ trợ Bác lái thử xe FFi.
Bác ở đâu ?

Hạng B1
21/10/16
68
33
18
36
về vấn đề này, em chia sẽ xíu với bác.
do khung gầm to, với trang bị an toàn nhiều (7) nên cảm giác Fi hơi chật chội, với lại nệm dày quá cỡ bác ạ, ngồi hơi khít xíu :)
Phải ko đó bác, nghe nói nó chung khung gầm với ecosport hả bác

• Like
Reactions: NguyenChuong2427
Status
Không mở trả lời sau này.