Tập Lái
10/12/16
41
4
8
43
Phân khúc SUV 7 chỗ dành cho gia đình thì Isuzu MU-X là lựa chọn đáng quan tâm Bác ạ. Dòng xe này được phát triển dựa trên nền tảng khung gầm của Isuzu D-Max và phong cách thiết kế của Chevrolet Traiblazer. Đối thủ nặng kỷ của Phò tủn chứ chẳng đùa
Bác xem bài này sẽ rõ
https://www.danhgiaxe.com/danh-gia/danh-gia-chi-tiet-isuzu-mu-x-2016-24241
Nhìn 2 con nó hao hao giống nhau thì ra là thiết kế anh em :D

• Like
Reactions: Mr Oz
Hạng B2
12/3/13
144
8
18
Phân khúc SUV 7 chỗ dành cho gia đình thì Isuzu MU-X là lựa chọn đáng quan tâm Bác ạ. Dòng xe này được phát triển dựa trên nền tảng khung gầm của Isuzu D-Max và phong cách thiết kế của Chevrolet Traiblazer. Đối thủ nặng kỷ của Phò tủn chứ chẳng đùa
Bác xem bài này sẽ rõ
https://www.danhgiaxe.com/danh-gia/danh-gia-chi-tiet-isuzu-mu-x-2016-24241
Nhìn hấp dẫn bác nhỉ, thiết kế taplo nhìn xe có vẻ cao thoáng

• Like
Hạng B2
31/5/14
107
4
18
33
Ông anh làm ở Isuzu (chuyên làm bảo hiểm xe cho e) mới lấy con 2.5 máy dầu lăn bánh q8 955 củ. Cho thằng e ổng cày U, đi tỉnh,tập lái. Ngon choét về khoản ăn uống.
Qua ngon cho cuộc tình Bác nhỉ :)
Hi vọng em nó sẽ làm bạn đồng hành cùng cam cùng kiếm tiền cùng Bác ấy :)

• Like
Hạng B2
9/4/12
134
8
18
Không biết năm nay Isuzu có version đặc biệt cho 2 em này như TypeX lúc trước không. Nhìn chư X ngầu lắm.

Hạng B2
22/10/13
125
8
18
Chẳng hiểu sao giờ Phò cứ bị phong thánh lật Bác nhỉ, giờ mua Phò cũng đáng lo chẳng ngủ ngáy khò khò được :D

Phong gì nữa có test hẳn hòi chứ đâu phải khơi khơi người ta phong. Sáng này đi làm thấy 1 bác nữ diện váy văn phòng lái con Isuzu D-Max nhìn cứ thấy cool ngầu sao ấy.

Tập Lái
10/5/17
2
0
1
34
Chào các Bác
Em là tài xế xe tải Bắc Nam, chạy đường dài riết giờ em cũng oải. Em nhờ các Bác tư vấn giúp em chiếc xe 7 chỗ chạy tiết kiệm tí để em mua về chạy dịch vụ ạ
Em đội ơn các Bác

Tập Lái
7/3/14
15
0
1
"Điểm nổi bật trong hệ thống giải trí mà ít người để ý là Isuzu trang bị cho MU-X bộ Head Unit hiệu Pionneer AVH-8850BT, một model hiện đang là “đỉnh” nhất của Pionneer, có giá bán ngoài thị trường gần 15 triệu đồng, có 2 khe cắm USB, kết nối Bluetooh, thoại rảnh tay, thẻ SD, tích hợp tính năng Apple Car Play và Android Auto, giao diện rất đẹp. Hơn nữa Isuzu còn tích hợp thêm cho DVD này bộ dẫn đường Vietmap, có giá trị cũng không phải là nhỏ."

Lần này Isuzu đầu tư cho D-MAX hơi bị ngon. Head Unit thì hiệu Pionneer AVH-8850BT. Bộ dẫn đường Vietmap (Trong top 3 dẫn dường ở VN).

Tập Lái
30/5/14
11
2
3
34
Phiên bản số tự động sẽ cạnh tranh trực tiếp với các dòng Toyota Fortuner, Mitsubishi Pajero Sport với các trang thiết bị tiện nghi và an toàn vượt trội hơn nhiều. Đó là chưa kể đến chế độ bảo hành “khủng” nhất trong phân khúc, đã cho thấy sự đầu tư nghiêm túc của Isuzu vào sản phẩm này.

Đoạn này Mod phân tích quá chuẩn. Mang ra so giữa 2 con thì thấy phò coi bộ mệt mỏi rồi.

Tập Lái
17/4/14
30
0
6
Phiên bản số tự động sẽ cạnh tranh trực tiếp với các dòng Toyota Fortuner, Mitsubishi Pajero Sport với các trang thiết bị tiện nghi và an toàn vượt trội hơn nhiều. Đó là chưa kể đến chế độ bảo hành “khủng” nhất trong phân khúc, đã cho thấy sự đầu tư nghiêm túc của Isuzu vào sản phẩm này.

Đoạn này Mod phân tích quá chuẩn. Mang ra so giữa 2 con thì thấy phò coi bộ mệt mỏi rồi.

Bảo hành 5 năm hoặc 20K km cho cái nào tới trước. Nghe thôi em cũng thấy thích. Mà xem ra lần này Isuzu tự tin và chuẩn bị kỹ lắm mới dám áp dụng chế độ này.

Hạng B2
13/4/14
113
3
18

Tiết kiệm thì Isuzu hơn 2 bạn kia là chắc rồi chưa tính về phần "tải" thì lại càng hơn.