Hạng B1
14/10/11
51
4
8
"Điểm nổi bật trong hệ thống giải trí mà ít người để ý là Isuzu trang bị cho MU-X bộ Head Unit hiệu Pionneer AVH-8850BT, một model hiện đang là “đỉnh” nhất của Pionneer, có giá bán ngoài thị trường gần 15 triệu đồng, có 2 khe cắm USB, kết nối Bluetooh, thoại rảnh tay, thẻ SD, tích hợp tính năng Apple Car Play và Android Auto, giao diện rất đẹp. Hơn nữa Isuzu còn tích hợp thêm cho DVD này bộ dẫn đường Vietmap, có giá trị cũng không phải là nhỏ."

Lần này Isuzu đầu tư cho D-MAX hơi bị ngon. Head Unit thì hiệu Pionneer AVH-8850BT. Bộ dẫn đường Vietmap (Trong top 3 dẫn dường ở VN).

Cái bộ dẫn đường VietMap gắn trên D-MAX hay MU-X nếu mà Mod nói giá ko rẻ thì chắc là tích hợp luôn quản lý xăng, cảnh báo va chạm, quá tốc độ, ghi hình, các kiểu luôn rồi.

Hạng B2
14/10/11
107
11
18
"Điểm nổi bật trong hệ thống giải trí mà ít người để ý là Isuzu trang bị cho MU-X bộ Head Unit hiệu Pionneer AVH-8850BT, một model hiện đang là “đỉnh” nhất của Pionneer, có giá bán ngoài thị trường gần 15 triệu đồng, có 2 khe cắm USB, kết nối Bluetooh, thoại rảnh tay, thẻ SD, tích hợp tính năng Apple Car Play và Android Auto, giao diện rất đẹp. Hơn nữa Isuzu còn tích hợp thêm cho DVD này bộ dẫn đường Vietmap, có giá trị cũng không phải là nhỏ."

Lần này Isuzu đầu tư cho D-MAX hơi bị ngon. Head Unit thì hiệu Pionneer AVH-8850BT. Bộ dẫn đường Vietmap (Trong top 3 dẫn dường ở VN).

Isuzu mà cho mấy phiên bản này về VN sớm tí thì có màn vui để xem ấy chứ không đùa.

Tập Lái
2/6/14
3
0
1
33
"Ngoại hình : không đẹp nhưng cũng không xấu"

Cái này phải thêm vô câu tùy cảm nhận của mỗi người nữa. Cá nhân em thấy nó đẹp mà.

Tập Lái
17/4/14
30
0
6
Phò giờ em thấy có vẻ chậm vì không hiểu sao cứ vụ bị lật là liên quan nó Bác nhỉ. Con Isuzu mu-X 2.5L MT giá 872 củ chưa thuế phí. Lăn bánh tầm gần tỷ chứ không ít đâu
Em kết màu này dã man

Bác nhìn hộ em cái đống gọi là option an toàn trên phò rồi nhìn lại mấy con khác hay cụ thể là MUX rồi quay lại nói tiếp :D.

Hạng B1
13/10/11
50
4
8
www.otosaigon.com
Em lang thang trên autodaily và tình cờ đọc bài về Isuzu có tấm hình đoàn hành trình tiết kiệm nhiên liệu
Các bác OS có nhận ra mình hơm

Hạng B1
20/4/12
83
22
8
38
Bác nhìn hộ em cái đống gọi là option an toàn trên phò rồi nhìn lại mấy con khác hay cụ thể là MUX rồi quay lại nói tiếp :D.
Giữa Phò tủn và Mu-X Bác chọn em nào ạ :D

Hạng B2
9/1/08
465
64
28

Em cũng đang định mua bộ dẫn đường này, xe em hồi mua Toy nó không có lắp giờ ra thấy mình lạc hậu :(

Hạng B2
13/10/11
224
12
18
43
Phong gì nữa có test hẳn hòi chứ đâu phải khơi khơi người ta phong. Sáng này đi làm thấy 1 bác nữ diện váy văn phòng lái con Isuzu D-Max nhìn cứ thấy cool ngầu sao ấy.
Nữ lái xe em cứ gọi là kích thích Bác ạ :D
Vợ em chẳng dám đi học lái em dụ dỗ mãi không chịu đi.