Tập Lái
1/4/18
0
2
2
Chào các bác. Như tiêu đề ở trên, mình đang có nhu cầu tìm căn hộ 2-3 phòng ngủ, có thể vào ở liền hoặc sắp bàn giao trong năm nay, tầm 7 tỷ trở xuống. Mình đi làm tại Q1 nên cần chỗ nào gần trung tâm mà phải thật sự yên tĩnh và trong lành nhưng vẫn đầy đủ tiện nghi.

Đã có đi xem qua Ba Son và Leman nhưng thật sự chưa có ưng ý lắm,cảm giác hơi ngộp. Các bác tư vấn giúp mình vs!

Hạng B2
30/1/18
269
165
43
Chào các bác. Như tiêu đề ở trên, mình đang có nhu cầu tìm căn hộ 2-3 phòng ngủ, có thể vào ở liền hoặc sắp bàn giao trong năm nay, tầm 7 tỷ trở xuống. Mình đi làm tại Q1 nên cần chỗ nào gần trung tâm mà phải thật sự yên tĩnh và trong lành nhưng vẫn đầy đủ tiện nghi.

Đã có đi xem qua Ba Son và Leman nhưng thật sự chưa có ưng ý lắm,cảm giác hơi ngộp. Các bác tư vấn giúp mình vs!
e đang có mấy căn Duplex bên căn hộ Citizen Trung Sơn đó bác, căn lớn, rộng rãi, có sân vườn bên trên, vị trí gần trung tâm tiện di chuyển về Q.1, yên tĩnh thoáng mát mà khu Trung Sơn này thì ko lo thiếu tiện ích. Giá căn Duplex mặt tiền đường 9A, view sông và đại học RMIT chỉ tầm 6,5 tỷ đổ lại thôi bác à :) . Đã nhận nhà, có thể vào ở luôn nhé bác.
Bác quan tâm inbox e tư vấn thêm thông tin nhé :) .

Hạng B1
19/11/11
64
875
83
Bác xem thử Everrich Infinity 290 An Dương Vương, căn này nằm thụt vào trong nên chạy qua cổng rồi là khá yên tĩnh, vị trí cách quận 1 chưa đầy 5p. 7t thì có thể mua đc căn 3pn. Đã bàn giao đc vài tháng. Những căn hộ mới như Infinity, Ba Son nếu bác chịu khó search thì có thể thuê dạng AirBnB. Bác nên ở mỗi nơi 1 tuần để cảm nhận về tiện ích, quản lý, sự yên tĩnh trước khi quyết định mua.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Wasabii and thuto1
Chuột Tiến
1/10/11
4.557
90.573
113
Sài Gòn

Nhu cầu của anh khá giống mình đấy. Vẫn chưa chốt được. Mình khẳng định chỉ có vài căn bên Phú mỹ hưng là đáp tiêu chí này. Yên tĩnh và trong lành. Đầy đủ tiện nghi nhưng không ngộp. Mỗi tội về Q1 chua quá. Đến giờ gần năm nay vẫn chưa tìm ra.

Tập Lái
26/3/18
0
1
0
33

Nên City Mai Chí Thọ quận 2 đấy Bác. Khu này yên tĩnh, thoáng mất, nhà đẹp vào ở liền. Bác quan tâm inbox em nhé

Hạng B2
23/11/17
303
167
43
Qua Carina Plaza Võ văn Kiệt kìa bác. 7t bác hốt được 6 căn liền kề, đập tường thông nhau, tha hồ decor hoành sì tráng!

Hạng B2
5/4/11
393
4.104
93
Nhu cầu của anh khá giống mình đấy. Vẫn chưa chốt được. Mình khẳng định chỉ có vài căn bên Phú mỹ hưng là đáp tiêu chí này. Yên tĩnh và trong lành. Đầy đủ tiện nghi nhưng không ngộp. Mỗi tội về Q1 chua quá. Đến giờ gần năm nay vẫn chưa tìm ra.
Một năm nay giá nhà đất bên PMH sao anh Chuột ? Thấy không sốt mấy anh hả?