Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
28/1/15
0
1
2
36
ông kiếm được chỗ nào hợp lý chưa,mai tui đi xem căn hộ 700tr ở thủ đức nè đi chung hok :D

Hạng B2
Tình hình là sang năm em cưới vợ nên cũng tính chuyện ra ở riêng, em tính kiếm miếng đất nhỏ nhỏ thôi tầm 3x10 khu Thủ Đức, Q2, Q9 rồi xây nhà nhỏ nhỏ trước. Với tầm 700 trong tay thì nên kiếm đất xây nhà nhỏ trước hay mua chung cư rồi góp dần, phương án nào hợp lý hơn các bác?

Nhân tiện bác nào có thông tin phù hợp xin tư vấn giúp em với nhé, cảm ơn các bác :)
700 bác mua chung cư thoải mái hơn, nhiều dịch vụ tiện ích, an toàn, môi trường sống cũng tốt. Bác tham khảo thử Căn hộ Sunview Town, 58m2 khoảng hơn 700 một tí thôi bác, nhà thiết kế Singapore thoáng mát mà đẹp, ngay tại trung tâm Thủ Đức luôn, Quý II/2015 là giao nhà rồi bác. Chúc bác sớm chọn được căn hộ ưng ý
Đây là vị trí dự án Sunview Town:

Còn nhà mẫu Sunview Town rất đẹp:

Bác gọi trức tiếp cho P.KD chủ đầu tư để được báo giá tốt nhất và hỗ trợ miễn phí nhé O93 88O6272
Website: http://sunview.topcanhogiare.com

Tập Lái
16/5/14
19
130
28
Saigon
ông kiếm được chỗ nào hợp lý chưa,mai tui đi xem căn hộ 700tr ở thủ đức nè đi chung hok :D

Sr bác bữa giờ em lu bu quá không có theo dõi topic, bác đi coi bên nào vậy, ổn không bác?

Tập Lái
20/1/15
0
3
2
36
Tình hình là sang năm em cưới vợ nên cũng tính chuyện ra ở riêng, em tính kiếm miếng đất nhỏ nhỏ thôi tầm 3x10 khu Thủ Đức, Q2, Q9 rồi xây nhà nhỏ nhỏ trước. Với tầm 700 trong tay thì nên kiếm đất xây nhà nhỏ trước hay mua chung cư rồi góp dần, phương án nào hợp lý hơn các bác?

Nhân tiện bác nào có thông tin phù hợp xin tư vấn giúp em với nhé, cảm ơn các bác :)
nếu bác tích góp dc cỡ 900 tr thì có thể mua dc 1 can hộ chung cư thuoc hang vip ak nha. bên e đang phân phối dự án The Park Residence, có danh sách chuyển nhượng chỉ cần 900tr là có thể mua dc ui bac ak, co j bac cu ll vs e

Tập Lái
28/1/15
0
1
2
36
Sr bác bữa giờ em lu bu quá không có theo dõi topic, bác đi coi bên nào vậy, ổn không bác?
xem rồi bác ,chỗ này khá ok tui đặt chỗ làm hồ sơ rồi,nhân viên nó bảo nó hỗ trợ hồ sơ vay 30000 tỷ ok hết rồi mới giao dịch ,hoàn toàn không mất phí,k vay đc thì lấy tiền chỗ lại,bác quan tâm gọi thèng này nè 0918351039

Hạng B2
5/2/13
126
49
28
xem rồi bác ,chỗ này khá ok tui đặt chỗ làm hồ sơ rồi,nhân viên nó bảo nó hỗ trợ hồ sơ vay 30000 tỷ ok hết rồi mới giao dịch ,hoàn toàn không mất phí,k vay đc thì lấy tiền chỗ lại,bác quan tâm gọi thèng này nè 0918351039
dự án nào bác tiết lộ luôn đi, để các cao thủ có ghé ngang thì xem giúp ok ko? bác đặt cọc bn để được làm hồ sơ vay 3000 thế?

Hạng B2
5/2/13
126
49
28
nếu bác tích góp dc cỡ 900 tr thì có thể mua dc 1 can hộ chung cư thuoc hang vip ak nha. bên e đang phân phối dự án The Park Residence, có danh sách chuyển nhượng chỉ cần 900tr là có thể mua dc ui bac ak, co j bac cu ll vs e
dạo này thấy The Park thi công lại rồi, ko biết kế hoạch là khi nào cất nóc nhỉ?

Tập Lái
28/1/15
0
1
2
36
dự án nào bác tiết lộ luôn đi, để các cao thủ có ghé ngang thì xem giúp ok ko? bác đặt cọc bn để được làm hồ sơ vay 3000 thế?
dự án sunview town đất xanh đó bác,tui ở bình thạnh nên thấy cái đó hợp lí vừa túi nhất ,cũng muốn qua quận 2 mà chát quá > 20tr/m2 :( tui chưa đặt cọc,nó hướng dẫn đặt chỗ 5tr chọn căn ,rồi lấy phiếu chọn căn đó đi ngân hàng thẩm định nó hỗ trợ hết,vài ngày ra thông báo cho vay rồi mới quyết định mua hay không,không mua thì rút tiền chỗ lại không mất ngàn nào :D
cũng đang bàn lại với vợ,thông báo được vay tầm 550tr thì mới mua nỗi,đang chọn căn 58m2 được 2PN 2TL nhìn cũng thoáng mà giá mềm 780tr

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: CapSaint_Jacques
Status
Không mở trả lời sau này.