Hạng B1
18/10/11
64
300
83

khớp lệnh bác ơi

10/5/17
1.589
1.357
118
Nếu Bác không quá quan trọng về nội thất thì ku Toy Rush thật sự tốt trong tầm giá này. Bền bỉ, ngoại thất đẹp, không lo ngập, giá rẻ, dịch vụ của Toy tại Việt Nam là tốt nhất rồi.

Tập Lái
17/9/20
20
17
3
34
Nếu Bác không quá quan trọng về nội thất thì ku Toy Rush thật sự tốt trong tầm giá này. Bền bỉ, ngoại thất đẹp, không lo ngập, giá rẻ, dịch vụ của Toy tại Việt Nam là tốt nhất rồi.
Rush thì giá rẻ, cơ mà em mua người dùng nên thích trải nghiệm nội thất thôi. Em thấy có con 2008 của Pơ Giô đang về, chắc đợi thử xem sao

• Like
Reactions: quangnguyen19
Tập Lái
17/9/20
20
17
3
34

khớp lệnh bác ơi
Bán tải hàng ghế sau ngồi chật bác ơi. Với e thích hàng mới hơn.

Hạng D
15/7/11
1.072
2.707
113
Mấy anh trên đây tư vấn con nào a cũng chê, nên em thấy anh chạy xe máy tiếp là hợp lý nhất.
Kona chê, Rush chê, Xpander chê, Ertiga chê....
Nhiều anh ko biết có tiền thật ko hay hỏi cho vui, thật chứ có tiền, cứ cầm 750tr đó dõng dạc ra mấy hãng xe, hô " a muốn mua con xe 5 chỗ gầm cao, tụi em lấy ra cho anh test drive cái". Lúc đó tha hồ quẹo lựa.
Lên mạng hỏi làm gì khi ai tư vấn cái xe nào cũng chê, chả hiểu.

Tập Lái
17/9/20
20
17
3
34
Mấy anh trên đây tư vấn con nào a cũng chê, nên em thấy anh chạy xe máy tiếp là hợp lý nhất.
Kona chê, Rush chê, Xpander chê, Ertiga chê....
Nhiều anh ko biết có tiền thật ko hay hỏi cho vui, thật chứ có tiền, cứ cầm 750tr đó dõng dạc ra mấy hãng xe, hô " a muốn mua con xe 5 chỗ gầm cao, tụi em lấy ra cho anh test drive cái". Lúc đó tha hồ quẹo lựa.
Lên mạng hỏi làm gì khi ai tư vấn cái xe nào cũng chê, chả hiểu.
Thì mình ít tiền, nên mình muốn kham khảo anh em xem rồi đi test thử rồi xúc thôi. Chả ai rảnh hơi đi lên đây hỏi khơi khơi đâu bạn. Xe nào cũng có ưu điểm và nhược điểm, quan trọng là trong tầm tiền cái nào hợp lý thôi bạn.

Hạng C
3/12/19
723
2.005
93
Đồng nai
thích Kona thì múc kona 2.0 mạnh nhưng quá chật, sợ chật thì seltos full đổi lại máy không mạnh bằng kona, cross thì k đủ tiền, Xpan, Su đi ngon nhưng nội thất k xịn sò lắm. Xe nào cũng k hoàn hảo, quan trọng phải biết mình cần j nhất. Tư vấn kĩ lắm r đó :D

Tập Lái
17/9/20
20
17
3
34
thích Kona thì múc kona 2.0 mạnh nhưng chật, sợ chật thì seltos full đổi lại máy yếu, cross thì k đủ tiền, Xpan, Su đi ngon nhưng nội thất k xịn sò lắm. Xe nào cũng k hoàn hảo, quan trọng phải biết mình cần j nhất. Tư vấn kĩ lắm r đó :D
Dạ, em cảm ơn anh, thì phải chấp nhận hi sinh thôi, chứ đâu có gì là hoàn hảo. Nhưng chắc em chọn Kona hoặc đợi Pơ Gio 2008 về, vì em cũng lấy bằng sau tết.

Hạng C
3/12/19
723
2.005
93
Đồng nai
Dạ, em cảm ơn anh, thì phải chấp nhận hi sinh thôi, chứ đâu có gì là hoàn hảo. Nhưng chắc em chọn Kona hoặc đợi Pơ Gio 2008 về, vì em cũng lấy bằng sau tết.
mình 1m7 đã chạy Kona, máy bốc, ngoại nội thất đẹp, nhưng quá chật, đi ful tải 4 ng lớn cảm thấy ngột ngạt, đi du lịch quan trọng nhất là xe rộng rãi , hàng ghế sau chật hành khách đi xa rất mệt :)

• Like
Reactions: PhuongOS2015