Hạng C
6/9/15
539
1.231
93
Hạng D
27/8/13
2.474
3.084
113
HCM
tiền có thể mua đc xe, nhưng k thể mua đc VĂN HOÁ. e thấy 100 chiêsc pkl thì 99 chiếc chạy ấu và hay nẹt pô, làm ng ta giật mình. bà mẹ nó có ngày gđ, ng thân chúng nó bị giật mình như thế cho biết. nhất là ng lón tuổi, họ giật mình khi lái xe rất nguy hiểm( đứng tim hoặc có khi té xe luôn).

Map confirmed
Hạng B2
15/6/14
497
653
93
Hải Đăng
Tuổi trẻ ai cũng có 1 thời mà, chỉ khác là thời đo em mang bô xe chiec cup cánh én đi móc sao cho nghe càng giòn, càng có lực càng khoái. Thời đó ra đường em cũng hay "ụn ụn" nghe nó đã đã! Giờ già rồi lại nuốt ko trôi.

Hy vọng các anh PKL đam mê lành mạnh và đừng gây tai nạn cho người khác là đc.

Hạng C
19/6/15
621
810
93
Tuổi trẻ ai cũng có 1 thời mà, chỉ khác là thời đo em mang bô xe chiec cup cánh én đi móc sao cho nghe càng giòn, càng có lực càng khoái. Thời đó ra đường em cũng hay "ụn ụn" nghe nó đã đã! Giờ già rồi lại nuốt ko trôi.

Hy vọng các anh PKL đam mê lành mạnh và đừng gây tai nạn cho người khác là đc.

Công nhận là thời đó xài chiếc cánh én, chiếc cối 78 thay pô, đục nổ nghe sướng. Thời đó máy 50cc độ lên thay dên lên nòng 72 chạy đã.
Giờ ngồi con Ducati 795 không còn cảm giác đó nữa. Đúng là già rồi lại nuốt ko trôi :D

Hạng D
13/10/10
1.060
3.119
113
39
e thì h cũg 31 rùi hồi nhỏ cực mê pkl mà truok điều kiện chỉ đi duok tới e nsr150 , h thấy pkl hqcn hợp lệ dễ mua mà e ko dám chơi vì sợ bị chửi , tụi pkl h chạy thì ít mà nẹt po với thể hiện thì nhìu riết e cũng nãn ko muốn chơi lun .

Hạng F
16/7/15
6.302
25.224
113
tiền có thể mua đc xe, nhưng k thể mua đc VĂN HOÁ. e thấy 100 chiêsc pkl thì 99 chiếc chạy ấu và hay nẹt pô, làm ng ta giật mình. bà mẹ nó có ngày gđ, ng thân chúng nó bị giật mình như thế cho biết. nhất là ng lón tuổi, họ giật mình khi lái xe rất nguy hiểm( đứng tim hoặc có khi té xe luôn).
em ngồi trong ô tô mà còn giật nữa là; cũng tại con xe cùi cách âm lỡm quá... haizzz...
cứ mỗi lần pkl phóng qua là em lại ngồi trù cho nó tông cột điện cả lũ... qua đây em thành thật xin lỗi cả xóm có cái trụ điện!!!

pkl ra đường thì 100 thằng, có 101 thằng vi phạm luật giao thông: sai làn, quá tốc độ, ...