Chọn Sorento DATH hay Outlander 2.0 Premium

• Total voters
    141
Hạng D
15/10/09
1.089
882
113
10
Theo em tầm 1 tỷ nên lấy ps mới máy dầu, kinh tế, cao ráo, mẫu đẹp, chất lượng nhật, nhập thái. Out hay So đều chật. Hoặc rộng rãi nhất là bác lấy con Sedona DATH qua sử dụng cũng ~1 tỷ, option miên man.
Sò mà bác nói chật thì ps làm sao rộng dc .

Hạng D
15/9/17
2.751
2.134
113
39
E chọn Out Pre nhen, Sò cũ lắm rồi. Nhưng rộng tãi thì có vẻ Sò hơn Out. Nhưng nếu mua SUV giá rẻ nhất thì ko thể nào bỏ qua MU-X dù nó có cái vô lăng quần sịp xấu bà chạy, hihi
Nissan mới quần sịp. Mu x thì trông giống Iron Man hơn. Mu x giờ tốt lắm, nên cân nhắc.

Hạng D
31/5/14
3.460
4.289
113
Theo em tầm 1 tỷ nên lấy ps mới máy dầu, kinh tế, cao ráo, mẫu đẹp, chất lượng nhật, nhập thái. Out hay So đều chật. Hoặc rộng rãi nhất là bác lấy con Sedona DATH qua sử dụng cũng ~1 tỷ, option miên man.

Do thiết kế ngoại thất bo bo tròn tròn nên nhìn nó nhỏ thôi nghen, chứ nó to đùng đặc biệt phần hông xe. Em gửi xe ở TTTM những chỗ có cầu nâng de vào mệt mõi luôn. Cỏn vệ động cơ không biết máy dầu mới trên PS như thế nào chứ trên thế hệ cũ chạy chán, không có vé so với sò.

Hạng F
29/10/14
8.533
11.206
113
Em vừa mua Captiva được 4 tháng. Đáng đồng tiền bát gạo nhất trong phân khúc. Tiếc là bán lại cho Vin Captiva nghỉ bán rồi.
Mới chạy 4 tháng mà đã biết đáng tiền pác. 4 năm hãy nói chuyện

Tập Lái
31/10/18
2
0
1
28
Do thiết kế ngoại thất bo bo tròn tròn nên nhìn nó nhỏ thôi nghen, chứ nó to đùng đặc biệt phần hông xe. Em gửi xe ở TTTM những chỗ có cầu nâng de vào mệt mõi luôn. Cỏn vệ động cơ không biết máy dầu mới trên PS như thế nào chứ trên thế hệ cũ chạy chán, không có vé so với sò.
Máy dầu PS hiện nay xài chung máy dầu công nghệ Mivec mới của Triton á bác. Mã máy là 4N15.

Trùm Cô
27/11/07
854
46.561
93
Cảm ơn mấy bác tư vấn nhiệt tình. Tình hình là e định chốt con Out 2.0 premium rồi, đùng cái có chiếc xtrail 2018 lướt của ng quen bán. Nên e tính chuyển sang con xtrail, phù hợp tài chính hiện tại hơn khỏi phải góp ngân hàng. Vì em thấy con này mẫu mã + chất lượng cũng ổn. Các bác thấy ổn k ạh.

Nếu bác có nhu cầu 7c thì xem kỹ nha vì xtrail hàng 3 quá cao, hầu như không thể ngồi được.