Thảo Luận 888...về Xpander

Hạng F
5/11/10
6.708
15.033
113
Sắp tới nhóm bạn cũ rủ rê em đi Huế bằng QL14 lên phố núi rồi đổ xuống, do chưa đi đường này lần nào nên em mong được góp ý của các bác có kinh nghiệm về tuyến này để lưu ý khi đi, em cám ơn các bác.

Hạng F
16/2/08
6.260
31.985
113
Sắp tới nhóm bạn cũ rủ rê em đi Huế bằng QL14 lên phố núi rồi đổ xuống, do chưa đi đường này lần nào nên em mong được góp ý của các bác có kinh nghiệm về tuyến này để lưu ý khi đi, em cám ơn các bác.
Đường đa số dễ đi, chỉ có khoảng 35km đèo Lò xo tại ranh Kontum - Quảng Nam là hơi vất vả chút nhưng cũng không quá khó, nên tránh đi đèo này vào ban đêm.​

• Like
Reactions: scrlinh
Hạng F
5/11/10
6.708
15.033
113
Đường đa số dễ đi, chỉ có khoảng 35km đèo Lò xo tại ranh Kontum - Quảng Nam là hơi vất vả chút nhưng cũng không quá khó, nên tránh đi đèo này vào ban đêm.​

Cám ơn bác, chỉ tranh thủ chạy ban ngày, chiều 4-5 giờ tìm chổ nghỉ lấy sức, hôm sau đi tiếp.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
16/2/08
6.260
31.985
113
Cám ơn bác, chỉ tranh thủ chạy ban ngày, chiều 4-5 giờ tìm chổ nghỉ lấy sức, hôm sau đi tiếp. Về nhiên liệu và trạm csgt có “ căng” lắm kg bác.
Về CSGT thì... nhóc luôn, nhưng chạy đừng để cán vạch liền và mọi người đeo seatbelt đầy đủ là được. Cung này cũng không lo lắm về quá tốc độ vì thường đi X không dám chạy quá tốc độ.​

Trạm nạp nhiên liệu thì cũng... nhóc luôn không lo, với lại X chạy từ đây ra Huế nạp xăng có 1 lần thôi mừ, nạp xăng chung với... máy cày cũng vui.​

888...về Xpander

Một điểm dừng chân trên đèo lò xo cạnh suối khá đẹp
888...về Xpander

Hạng F
5/11/10
6.708
15.033
113
Về CSGT thì... nhóc luôn, nhưng chạy đừng để cán vạch liền và mọi người đeo seatbelt đầy đủ là được. Cung này cũng không lo lắm về quá tốc độ vì thường đi X không dám chạy quá tốc độ.​

Trạm nạp nhiên liệu thì cũng... nhóc luôn không lo, với lại X chạy từ đây ra Huế nạp xăng có 1 lần thôi mừ, nạp xăng chung với... máy cày cũng vui.​

View attachment 2352419

Một điểm dừng chân trên đèo lò xo cạnh suối khá đẹp
View attachment 2352437
Merci TT nha, bắt đầu hấp dẫn rồi đoá.
- Chấp máy cày mấy cột đèn vậy a bác chưởng. :p:p

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B1
Ít lỗi nếu có thì hãng khắc phục ko lùm xùm, ko kiểu ko biết còn bla...bla... Đi đầy đường mắt lo nhìn gái ah. Vài con xe sang nhìn qua thì biết hay lắm xe cỏ chạy đầy mà chẳng biết gì.

Hạng F
5/11/10
6.708
15.033
113
Doanh số hàng tháng có ko xem ah, hay chơi với thánh nên ko biết xe cỏ.
Ít lỗi nếu có thì hãng khắc phục ko lùm xùm, ko kiểu ko biết còn bla...bla... Đi đầy đường mắt lo nhìn gái ah. Vài con xe sang nhìn qua thì biết hay lắm xe cỏ chạy đầy mà chẳng biết gì.
Có vấn đề gì vậy bác ơi?