Hạng F
12/10/16
7.500
6.358
113
Cây cầu mơ ước :D, mấy anh muốn qua NT nhanh nhất chỉ có phà và sắp tới đường dẫn từ CT LTDG vào thẳng NT.

Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
9/1/2020 Cầu Cát Lái , Đồng Nai háo hức chủ động, Tp HCM hờ hững!
9/1/2020 Cầu Cát Lái , Đồng Nai háo hức chủ động, Tp HCM hờ hững!

Mới thấy cái này trên phây với hàng ngàn lượt thích, hàng ngàn cái còm và hang trăm cái chia sẽ...

Hạng D
18/5/18
1.347
2.290
113
nó chạy quảng cáo gì chả nhiều lượt thích, chia sẻ
ảo câu khách đó
đất lúa (không chuyển tên được) không có đường vào gần trụ diện cao thế 500 kv thì có giá này

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: pheo@
Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
đất lúa (không chuyển tên được) không có đường vào gần trụ diện cao 500 kv thế thì có giá này
Không biết vị trí nó nằm chổ mô, nhưng với cái... dá thế lày thì cho dù sau lày có cái cầu hiền thọi cát lái đi nữa mà chỉ cần đi qua khỏi cái cầu hiền thọi này 10 phút thì tui đi bằng đàu!
Ha ha...

Hạng D
26/8/05
3.937
22.861
133
Không biết vị trí nó nằm chổ mô, nhưng với cái... dá thế lày thì cho dù sau lày có cái cầu hiền thọi cát lái đi nữa mà chỉ cần đi qua khỏi cái cầu hiền thọi này 10 phút thì tui đi bằng đàu!
Ha ha...
Hồi đó mình cũng đc chào 1 lô đất 500 m2 vườn Pham Hữu Lầu, Nhà Bè giá đâu đó mấy triệu/m2, hứa hỗ trợ mình lên thổ cư. Mình tra thấy đất nằm dưới dây điện cao thế, hỏi cò, hành lang lưới điện lên thổ cư bằng niềm tin hả em. Nó mói nói đặt container làm nhà ở đc blah blah blah...
Mình cười thôi...
Đừng trách sao người ta chửi cò...

Hạng C
3/10/15
551
790
93
Anh tri phủ Đồng Nai nghe nói vướng sâu vào Ali thời ảnh còn làm tri huyện Long Thành. Dự là cầu Nhơn Trạch còn lâu nhen.

Anh Cao Tiến Dũng từ bí thơ LT mới lên Chủ tịch Tỉnh chắc ôm nhiều đất NT nên máu kinh. TP HCM thích phương án cầu chỗ nào ĐN chiều tất. vã quá rồi nên kiểu nào cũng chiều miễn là có cầu để thoát hàng
Lỡ Anh tri phủ đn lúc đó không có hàng ở NT thì cũng thua, ảnh lại réo làm cầu chỗ Long Hưng cho anh nổ & a trúc, Hưng Thịnh, kim oanh thoát hàng thì NT cắn lưỡi:D

• Haha
Reactions: Dragon Eye
Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
Hồi đó mình cũng đc chào 1 lô đất 500 m2 vườn Pham Hữu Lầu, Nhà Bè giá đâu đó mấy triệu/m2, hứa hỗ trợ mình lên thổ cư. Mình tra thấy đất nằm dưới dây điện cao thế, hỏi cò, hành lang lưới điện lên thổ cư bằng niềm tin hả em. Nó mói nói đặt container làm nhà ở đc blah blah blah...
Mình cười thôi...
Đừng trách sao người ta chửi cò...
Có mợ gì đấy không phải cò mà khẳng định đi từ vin quợn 9 đến quợn nhứt chỉ có mấy chục phút mới tài, mà lại đi đường vòng qua phạm văn đồng nữa mới ghê!
Chắc mợ ấy có cánh nên cất cánh bay theo đường chim bay,
Ha ha,...

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Mot thoi de nho 2
Hạng D
26/8/05
3.937
22.861
133
Có mợ gì đấy không phải cò mà khẳng định đi từ vin quợn 9 đến quợn nhứt chỉ có mấy chục phút mới tài, mà lại đi đường vòng qua phạm văn đồng nữa mới ghê!
Chắc mợ ấy có cánh nên cất cánh bay theo đường chim bay,
Ha ha,...
Biết đâu đó là Mã tiểu thơ, con gái Mã Kim So anh! :p

Tập Lái
19/5/17
6
4
3
37
Mình có lô đất 1/ - 500m2 ở khúc xã Vĩnh Thanh Nhơn Trạch, có bác nào quan tâm không