Hạng B1
31/8/16
81
53
18
36
lúc mình thi thì toàn bộ xe kéo cửa kính, ko bật máy lạnh đâu có ai dọa đâu

bác không bật máy lạnh nên chả ai dọa gì. Mình lên xe là bật ngay cái máy lạnh cho mát nên ông thầy mới vô nhắc. Chắc sợ tụt dốc cầu. Qua dốc mình bật lại, chạy phà phà êm ru :D

Tập Lái
21/4/17
22
15
3
37
bữa g mới nhai hết được 23 trang. mình có người bạn cũng học bên HG và lấy bằng năm 2015. mình cũng lên kế hoạch để qua lễ đăng ký học bên HG. nhờ người bạn đi đăng ký cùng cho chắc. đến lúc học có gì k rõ nhờ các bạn giúp đỡ thêm.

Hạng B2
1/7/16
183
137
43
32
bữa g mới nhai hết được 23 trang. mình có người bạn cũng học bên HG và lấy bằng năm 2015. mình cũng lên kế hoạch để qua lễ đăng ký học bên HG. nhờ người bạn đi đăng ký cùng cho chắc. đến lúc học có gì k rõ nhờ các bạn giúp đỡ thêm.
Cứ đến thẳng vp mà đăng ký bác ơi. Đừng đăng ký với thầy, vì đụng chuyện không gặp thầy đâu mà trường cũng không giải quyết

Tập Lái
21/4/17
22
15
3
37
Cứ đến thẳng vp mà đăng ký bác ơi. Đừng đăng ký với thầy, vì đụng chuyện không gặp thầy đâu mà trường cũng không giải quyết
Thanks bác tư vấn. Ý mình nói là người bạn mình cũng đăng ký trực tiếp trên vp của HG, kêu nó đi chung để làm thủ tục cho nhanh gọn và đăng ký thầy học dạy tốt chút đó mà. Mình cũng trực tiếp lên vp của HG ở Nguyễn Thiện Thuật. Không qua thầy nào cả.

Tập Lái
27/4/17
2
0
1
31
Thanks bác tư vấn. Ý mình nói là người bạn mình cũng đăng ký trực tiếp trên vp của HG, kêu nó đi chung để làm thủ tục cho nhanh gọn và đăng ký thầy học dạy tốt chút đó mà. Mình cũng trực tiếp lên vp của HG ở Nguyễn Thiện Thuật. Không qua thầy nào cả.
Mình cũng qua lễ định đk bên HG học nè..nghe nói nhóm 2ng đk đc quà gì đó...bạn khi nào đk học thì hú mình đi chung nha,học chung cho đỡ buồn..

Hạng B2
12/8/16
139
58
28
Mình cũng qua lễ định đk bên HG học nè..nghe nói nhóm 2ng đk đc quà gì đó...bạn khi nào đk học thì hú mình đi chung nha,học chung cho đỡ buồn..
2 người dc tặng 1 cái đồng hồ hình vỏ xe bác ơi. Còn đăng ký chung thì OK chứ học chung ko dc đâu, vì mỗi xe chỉ học 1 người 1 thầy

Tập Lái
21/4/17
22
15
3
37
ok ban, inbox cho minh so dt di, de qua le minh di dang ky ru ban di chung.

Tập Lái
13/9/12
48
27
18
Đến với Hoàng Gia....... bạn là Vip rồi, chỉ việc đến móc tiền ra đóng học phí, phần còn lại có người lo hết... không cần bạn phải làm thủ tục gì đâu. Chừng nào thích, rảnh thì đi khám sức khỏe và chụp hình nộp sau!
Hầu như tất cả các thầy đều dạy tốt hết, xui lắm thì gặp trúng thời điểm thầy đang bực bội, khó chịu việc nhà đem.... trút lên học trò... nếu bạn không vừa lòng thì chỉ cần về văn phòng nói đổi thầy là được đổi liền, chẳng ai hỏi lý do sao đổi luôn!
"Kinh nghiệm vì gia đình có 4 người từng học ở Hoàng Gia"

Tập Lái
21/4/17
22
15
3
37
Đến với Hoàng Gia....... bạn là Vip rồi, chỉ việc đến móc tiền ra đóng học phí, phần còn lại có người lo hết... không cần bạn phải làm thủ tục gì đâu. Chừng nào thích, rảnh thì đi khám sức khỏe và chụp hình nộp sau!
Hầu như tất cả các thầy đều dạy tốt hết, xui lắm thì gặp trúng thời điểm thầy đang bực bội, khó chịu việc nhà đem.... trút lên học trò... nếu bạn không vừa lòng thì chỉ cần về văn phòng nói đổi thầy là được đổi liền, chẳng ai hỏi lý do sao đổi luôn!
"Kinh nghiệm vì gia đình có 4 người từng học ở Hoàng Gia"
Cám ơn vì những chia sẻ rất quý giá của bạn. Trước khi quyết định đăng ký học ở HG mình cũng rất phân vân và tìm hiểu nhiều nơi. Thật sự bây giờ tìm trên Google rất nhều nơi dạy, nơi nào cũng tuyên bố mạnh miệng, nhưng qua người bạn đã từng học ở HG và đã lấy được bằng tư vấn thì mình quyết định đăng ký ở HG ngay và luôn. Toan tính thiệt hơn chỗ học rẻ học mắc, nhưng đúng là tính già hóa non, khi tính toán lại hết thì HG chi phí ban đầu cao hơn những nơi khác thật nhưng tổng cộng lại sau khi lấy được bằng sẽ biết được nơi nào mắc, chỗ nào rẻ. Phần nữa là mình lựa chọn nơi có uy tín và thương hiệu để đăng ký học sẽ yên tâm hơn.