Hạng D
25/3/05
3.982
33
38
53
HCM city
em ko tin là full option , bác nào có cái list option quăng lên em xem tí là biết , con màu đen option cắt rất nhiều mà toàn option chuẩn .

Hạng D
26/7/07
3.866
6
38
HCM
canadabuon nói:
em ko tin là full option , bác nào có cái list option quăng lên em xem tí là biết , con màu đen option cắt rất nhiều mà toàn option chuẩn .
full options theo cách nói của Audi Vn :))

Hạng B1
25/4/11
70
0
0
cho e hỏi tí sao 2 cái chỗ gắn biển số lại khác xe e.xe e fai gan cai biển vuông ra trước vì đằng sau gắn ko vừa.ah ma sao băng ghế sau của chiếc xe tren lai la 5 chỗ!

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong
frankieta0911 nói:
cho e hỏi tí sao 2 cái chỗ gắn biển số lại khác xe e.xe e fai gan cai biển vuông ra trước vì đằng sau gắn ko vừa.ah ma sao băng ghế sau của chiếc xe tren lai la 5 chỗ!
xe này nhập Đức, xe bác chắc cũng Đức nhưng có lẽ đợt đầu???

Hạng B1
25/4/11
70
0
0
dzạ hình như chiếc e mua la chiếc bác Tuấn Bass rao bán thi phải.e mua ở Quê Hương đó bác. thế mình bọc da cai phần giữa 2 ghế sau lại cho thành 5 chỗ được ko bác nhĩ vì e chưa có bằng lái toàn ngồi ghế sau nên thấy bất tiện
kanz_min nói:
frankieta0911 nói:
xe này nhập Đức, xe bác chắc cũng Đức nhưng có lẽ đợt đầu???