Hạng C
10/8/11
727
5.463
93
Kimnguu nói:
Em rinh em nó về hồi trước tết âm lịch, giá ban 567k - ra the ( 10% thue TB, BS...) 650. em chơi luôn BH 2 chiều bưu địen hết 7,5tr. chạy ok. Chi tiết xe nhu sau: 1.4, 6 AT (không phải 4AT như thông tin) sun roof, 4 thắng dĩa, em đi SG- Nha trang-Dalat ( di ve cao toc) hết 1,1 tr tiền xăng. Chạy chế độ ECO tốn khỏang 3,6L / 100km. (em có chụp hình nhưng không thế attach được). Em đổi luôn DVD Vietmap, camera de, Camera hành trình HP, gắn thêm bộ ởn định điện bình.
Em hỏi ngu xíu! Sao bác biết hộp số 6 cấp vậy??? Chuyển +/- nó lên đc số 6 là 6 cấp hả bác :D
ECO mà bác chạy 3.6L/100KM thì quá khủng (chắc ngang xe lai điện)? :D
Theo em bik thì nó đâu có chế độ ECO nhỉ?
Nó chỉ hiện ECO để cho mình bik mình đg chạy có ECO ko thôi. Chứ em đạp ga thốc máy thì chữ ECO nó biến mất, còn chạy nhẹ nhàng đều ga thì ECO nó hiện xanh.
Xe em sx 2014 nhé

Hạng C
10/8/11
727
5.463
93
Louisdung nói:
Oh pac huyxt rinh em nay ve het bao nhiu vay pac, em dang quan tam

Em rinh = giá niêm yết anh, màu trắng thì ko giảm các màu khác có giảm vài triệu. Đc tặng DVD + GPS Vietmap, dán kính SunTek, Cam de, cảm biến de với mấy món linh tinh nữa

Hạng D
Em ra cao tốc đạp 90kmh, rồi chuyển qua số tay nó hiện lên số 6, sau đó em giảm tốc và gạt về 5 rồi tăng lên 80 gạt lên tiếp nó lên số 6. Còn vụ ECO, em chỉnh trên trip là ECO ON thì đèn xanh ECO luôn xuất hiện khi xe lăn bánh, xe dừng hẳn thì đèn ECO biến mất, khi lăn bánh đèn ECO lại bật lên.

Hạng C
10/8/11
727
5.463
93
Kimnguu nói:
Em ra cao tốc đạp 90kmh, rồi chuyển qua số tay nó hiện lên số 6, sau đó em giảm tốc và gạt về 5 rồi tăng lên 80 gạt lên tiếp nó lên số 6. Còn vụ ECO, em chỉnh trên trip là ECO ON thì đèn xanh ECO luôn xuất hiện khi xe lăn bánh, xe dừng hẳn thì đèn ECO biến mất, khi lăn bánh đèn ECO lại bật lên.

Khi xe dừng mà nổ máy thì chăc chắn ko eco rùi.
Mai bác lái xe lúc chạy thốc ga xem đèn eco có tắt ko nhé hehe

Hạng D
Em thốc nó rồi ECO vẫn sáng nhưng kim ga nó lên rồi tự đièu chỉnh xuống mắc dù chân ga em vẫn giữ không nhả ra bác ạ, em cũng không biết sao. Nhưng khi chuyến qua số tay +/- thì ECO nó tắt ngúm, chuyển lại số D thì nó sáng lên.

Hạng C
10/8/11
727
5.463
93
Kimnguu nói:
Em thốc nó rồi ECO vẫn sáng nhưng kim ga nó lên rồi tự đièu chỉnh xuống mắc dù chân ga em vẫn giữ không nhả ra bác ạ, em cũng không biết sao. Nhưng khi chuyến qua số tay +/- thì ECO nó tắt ngúm, chuyển lại số D thì nó sáng lên.
Em thốc mạnh là nó tắt bác ui, đặc biệt là lúc đề pa
Chắc phải giao lưu học hỏi bác rùi :D

Hạng B2
15/2/14
156
70
28
Hinh nhu pac nao cung lay dung gia niem yet hay sao, chac chan dai ly no phai giam chu

Hạng C
10/8/11
727
5.463
93
Louisdung nói:
Hinh nhu pac nao cung lay dung gia niem yet hay sao, chac chan dai ly no phai giam chu

Màu trắng thì ko giảm, các màu khác đc giảm vài triệu thôi, đc tặng cũng khá đồ chơi. Hết ạ