Hạng D
17/12/17
1.218
29.792
113
Mí anh dô chê người ta không, vại chớ lúc xưa còn trẻ trâu và mua con xe đầu tiên mí anh có tự thò tay dô quần bóp d tự sướng hông??

Hạng C
5/10/15
917
1.036
93
38
Thủ Dầu Một, Bình Dương
Chúc mừng bác chủ đã có xe ưng ý nhưng nhà SX đã tính hết rồi ah, mỗi phân hạng xe đều có những ưu điểm lớn hơn để móc túi ng dùng. Em đang đi city và nói thật vẫn rất rất thích em nó và đã được cầm lái vài xe cùng phân hạng. Em nó rất đáng yêu và phục vụ rất tốt nhưng mỗi lần đi bảo dưỡng ngồi thử lên Civic, CRV một ý tưởng loé lên hay là mình đổi xe nhỉ, mà bác ko cho phép nên em lại ra đánh con city về hehe. Mỗi lần đi bảo dưỡng là mỗi lần ham muốn đổi xe lại trỗi dậy, nhất là mỗi lần đi lái thử xe Đức, ôi thôi tối về còn nằm mơ. Mỗi xe mỗi ưu điểm trong tầm tiền, xe đắt hơn lúc nào cũng cho ng lái cảm giác phấn khích và thoải mái hơn dòng xe thấp hơn trừ và trường hợp đặc biệt các phiên bản hiệu năng cao.

• Like
Reactions: city_modulo2013
Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
Cảm nghĩ của 1 thanh niên mới dậy thì lần đầu đi chơi luỹ, ai lần đầu rùng mình mà k thấy sướng lên tận trời xanh, làm sao trách cậu ấy dc =))

• Like
Reactions: tangocanhonline
Hạng D
29/6/15
4.910
15.749
113
39
Chúc mừng bác chủ đã có xe ưng ý nhưng nhà SX đã tính hết rồi ah, mỗi phân hạng xe đều có những ưu điểm lớn hơn để móc túi ng dùng. Em đang đi city và nói thật vẫn rất rất thích em nó và đã được cầm lái vài xe cùng phân hạng. Em nó rất đáng yêu và phục vụ rất tốt nhưng mỗi lần đi bảo dưỡng ngồi thử lên Civic, CRV một ý tưởng loé lên hay là mình đổi xe nhỉ, mà bác ko cho phép nên em lại ra đánh con city về hehe. Mỗi lần đi bảo dưỡng là mỗi lần ham muốn đổi xe lại trỗi dậy, nhất là mỗi lần đi lái thử xe Đức, ôi thôi tối về còn nằm mơ. Mỗi xe mỗi ưu điểm trong tầm tiền, xe đắt hơn lúc nào cũng cho ng lái cảm giác phấn khích và thoải mái hơn dòng xe thấp hơn trừ và trường hợp đặc biệt các phiên bản hiệu năng cao.
Bác thì biết ji về xe Hèng, xe Hèng bgio tiệm cận xe Đức nha, xe Nhụt tuổi tôm mà so.

Hạng D
23/4/17
1.225
1.534
113
35
Tào lao, không biết tự hào cái chỗ nào, xe Hàn xẻng, phụ tùng khựa, thaco ráp, chạy thì như chuồng gà.

đã không dc khôn còn hay nói chữ, accent nào thaco ráp vậy? Còn chuồng gà là ntn vậy bác, nói chuyện kiểu nhà giàu khinh thường ngkhac ghê

Tập Lái
13/4/18
12
3
3
27
"Tiền tao làm thì tao chơi chứ có gì mà đổi chác, dốt nát.
Ngu còn ganh ghét đâm ra nói ác.."..không gì hơn cái bằng lòng..Kệ họ đi bác chủ ơi, chúc mừng bác với lựa chọn của mình!!

Tập Lái
15/8/19
9
24
0
Hồ Chí Minh
"Tiền tao làm thì tao chơi chứ có gì mà đổi chác, dốt nát.
Ngu còn ganh ghét đâm ra nói ác.."..không gì hơn cái bằng lòng..Kệ họ đi bác chủ ơi, chúc mừng bác với lựa chọn của mình!!
Cảm ơn Bác đã hiểu e...e biết trên đây có nhiều bác thuộc nhiều phân khúc khác nhau có người này người kia và hãng này hãng kia e ko buồn gì đâu mỗi người có niềm sở thích riêng con xe này là xe đầu tiên e mua đó là sự lựa chọn của e trong bài e ko có đề cập nói về các hãng xe chỉ nói chủ yếu về xe của e thôi.Ai nói gì thì nói e vẫn kiên định với ý kiến của e.cảm ơn Bác nhiều nha.hihi

• Like
Reactions: xlive