Hạng B2
11/3/13
495
111
43
Chúc toàn thể anh em chi hội Accent Sài Gòn Club năm mới hạnh phúc và thành công

Chỉnh sửa cuối:
  • Love
Reactions: Thuy_Tan Hoan Cau
Hạng D
23/4/17
1.225
1.534
113
35
Dạ có anh, khi thay cảm biến áp suất lốp bên em miễn phí gói cân bằng động nha anh
Cho em sdt em gọi với ạ, e cần bộ cảm biến theo xe kích hoạt bằng cổng OBD ấy ạ, loại hiện trêb đồng hồ xe

Tập Lái
20/1/20
2
1
0
41
Sáng 5/1, hơn 40 thành viên cùng những chiếc Hyundai Accent của Accent Sài Gòn Club đã tổ chức buổi offline trước thềm năm mới. Sự kiện bao gồm các hoạt động bảo trì, bảo dưỡng xe và giao lưu giữa các thành viên dịp cuối năm.

Accent Sài Gòn Club là một trong các chi hội Hyundai phía Nam hoạt động rất tích cực và sôi nổi, các thành viên trong group cũng rất đoàn kết và luôn chia sẻ, giúp đỡ lẫn nhau.

Buổi offline cuối tuần vừa qua là minh chứng cho điều đó khi quy tụ hơn 40 thành viên cùng hơn 40 chiếc Hyundai Accent do các thành viên sở hữu.

Anh Bo (Hội trưởng ASC) chia sẻ: “Mất khoảng 1 tháng để chuẩn bị cho buổi off ngày hôm nay vì còn chờ các thành viên đăng ký. Buổi off hôm nay chủ yếu để anh em có cơ hội kiểm tra lại xe của mình, bảo đảm an toàn và vận hành trơn tru trước khi bước vào dịp nghỉ Tết dài ngày, ngoài ra còn tổ chức buổi tiệc tất niên nho nhỏ với các anh em trong Hội.”

Các thành viên trong Hội ASC đã có một buổi tiệc tất niên nho nhỏ với minigame bốc thăm trúng thưởng các phần quà từ các nhà tài trợ. Buổi tiệc tất niên diễn ra trong không khí náo nhiệt với sự góp mặt đầy đủ các thành viên đến chung vui.

Đến tham dự sự kiện, ngoài các thành viên đã thân quen với nhau còn có sự tham gia của các thành viên mới "kết nạp". Để làm quen với nhau nhiều hơn, anh em đã có một vòng giới thiệu sơ lược bản thân của mình trước Chi hội với những phần giới thiệu mang lại nhiều tiếng cười cho mọi người.

Phát biểu tại buổi offline, Chi hội trưởng cũng như các thành viên ban quản trị chia sẻ những dự định tiếp theo trong tương lai cũng như những quy định chung mới để góp phần xây dựng Hội ngày một đi lên cùng với đó là mong muốn Accent Sài Gòn Club luôn đoàn kết và có mặt đông đủ trong những buổi offline thân mật như hôm nay. Bên cạnh đó, đây còn là dịp để các thành viên đóng góp ý kiến về những gì được và chưa được của Hội trong suốt 1 năm vừa qua.

Năm mới thay mặt Otosaigon chúc Accent Sài Gòn Club ngày càng phát triển và các các bác hội viên thật nhiều sức khỏe !

Mời các bác xem thêm hình ảnh của buổi Offline trước thềm năm mới của Accent Sài Gòn Club (ASC):
Để đảm bảo cho những chuyến du xuân an toàn và trọn vẹn, các thành viên của Accent Sài Gòn Club đã được đại lý Hyundai Ngọc An kiểm tra, bảo dưỡng xe.

View attachment 2101326

View attachment 2101330

View attachment 2101334
Anh Tuấn bảo dưỡng máy ở hạng mục 35.000km

View attachment 2101355
2 xe Hyundai Accent khác của thành viên trong Hội đang được bảo dưỡng các hạng mục ở số ODO 10.000km và 20.000km

View attachment 2101354

View attachment 2101292

View attachment 2101293

View attachment 2101294

View attachment 2101295

View attachment 2101296

View attachment 2101297

View attachment 2101360

Sau khi kiểm tra xe, các thành viên di chuyển sang Trung tâm lốp xe để kiểm tra căn chỉnh thước lái bằng máy Hunter.
Mình muốn tham gia hội quá, các Anh Em có thể hướng dẫn mình không? Mình vừa mua xe. Mình tên Vũ, sinh năm 82. Cảm ơn Anh Em

Hạng D
17/10/19
1.961
2.762
113
24
Bến Tre
www.facebook.com
Mình muốn tham gia hội quá, các Anh Em có thể hướng dẫn mình không? Mình vừa mua xe. Mình tên Vũ, sinh năm 82. Cảm ơn Anh Em
Facebook Hội trưởng đây bác.
Bác có thể vào group Accent Sài Gòn Club trước để tham khảo nhé.