Hạng D
20/8/10
2.181
0
0
Còn 1 ngày mai nữa nên em cố gắng giải quyết sự cố ống nước rôì chạy từ từ về nhà em à. Chứ bây giờ mà đi xe đà về rồi bỏ xe đó cũng bất tiện. Qủang đường Nha Trang- Tuy Hòa gần mà.

Tập Lái
4/11/11
46
1
8
Xe em bây giờ máy móc đã xong chỉ chờ hàn cai ống nước làm mát, hy vọng là 11h sẽ lăn bánh về Phú Yên được.

Tập Lái
4/11/11
46
1
8
"Cuộc sống này cũng còn thật đẹp", đó là câu nói của bà cả của em khi thấy sự quan tâm giúp đỡ của anh em - bác Hùng tele lo từng ly từng tý, bác Trường hồi sáng giờ trên garage theo dõi và giúp sữa vợ 2 em. Em cảm thấy thật hạnh phúc với sự quan tâm và giúp đỡ của các bác.
Xem em sắp xong rồi, còn bó lại mớ dây điện là xong.

Hạng D
27/2/11
4.134
14
0
Tối qua và sáng nay, anh cập nhật thông tin về sữa chữa xe khá sát, nhưng không biết là Hiệp có mở thớt này.
Cứ yên tâm, trưa nay mà xe không xong, anh sẽ giao xe anh cho Trường chở em đi Phú Yên, có 100km chứ mấy.

Tập Lái
4/11/11
46
1
8
hung_tele nói:
Tối qua và sáng nay, anh cập nhật thông tin về sữa chữa xe khá sát, nhưng không biết là Hiệp có mở thớt này.
Cứ yên tâm, trưa nay mà xe không xong, anh sẽ giao xe anh cho Trường chở em đi Phú Yên, có 100km chứ mấy.

Cám ơn anh, do em ngồi đợi xe hơi sốt ruột nên mở thớt này để có chỗ tâm sự với anh em.

Hạng D
27/2/11
4.134
14
0
Thợ đang đi hàn co nước.
- Đã thuê được taxi đi Tuy Hòa cho Acca: 1t1. (sau khi hỏi xe khách hết vé)!
Tóm lại, kiểu gì cũng đưa gia đình Acca đoàn tụ tại quê!

Hạng D
29/3/08
2.139
29
48
đà lạt
Hiệp Tăng nói:
"Cuộc sống này cũng còn thật đẹp", đó là câu nói của bà cả của em khi thấy sự quan tâm giúp đỡ của anh em - bác Hùng tele lo từng ly từng tý, bác Trường hồi sáng giờ trên garage theo dõi và giúp sữa vợ 2 em. Em cảm thấy thật hạnh phúc với sự quan tâm và giúp đỡ của các bác.
Xem em sắp xong rồi, còn bó lại mớ dây điện là xong.

Hạng D
27/2/11
4.134
14
0
Xe Hiệp vẫn không khắc phục kịp. Thêm pan phần điện. Quyết định để xe lại Nha Trang, sau tết tính.
Gia đình Acca đã lên xe taxi đi về quê kịp giao thừa!
Chúc Acca và thân quyến có chuyến đi bình an và những ngày tết vui vẻ!