Tập Lái
27/4/13
7
0
1
Re:ACCORD CLUB : Ấn tượng accord !

Các cụ xem giúp e hiện tượng này ạ:accord 94 máy ko vtech xuất châu á, xe tốt, máy còn êm nhưng khi vào số, thả côn thì cứ hay bị giật giật và gằn lên như kiểu bị rớt ga (hiện tượng này xảy ra khi đi chậm) còn chạy đường trường thì rất ngon

Hạng F
11/11/12
10.927
6.313
113
Dalat - Saigon

Phanwin nói:
Các cụ xem giúp e hiện tượng này ạ:accord 94 máy ko vtech xuất châu á, xe tốt, máy còn êm nhưng khi vào số, thả côn thì cứ hay bị giật giật và gằn lên như kiểu bị rớt ga (hiện tượng này xảy ra khi đi chậm) còn chạy đường trường thì rất ngon
Nghe thì giống như lỗi ma sát của ly hợp ... Mời bác ghé thăm thread Bác Sĩ của anh em Accords nhé ... Các bác sĩ sẽ chăm sóc cẩn thận nhất ....Welcome to ACCORDS CLUB TECHNIQUE THREADS

Hạng F
11/11/12
10.927
6.313
113
Dalat - Saigon

Mời anh em ghé thăm Ngôi nhà Nghệ thuật của Chú em nhé

Chút nét chấm phá trong Vườn

Bộ phản hấp dẫn - mang phong cách Hoàng Tộc

Hạng F
19/6/12
15.298
2.503
113

Phanwin nói:
Bác nên mang đến gara uy tín để kiểm tra ... cái bệnh này nó liên quan đế nhiều thứ chứ không riêng vì ly hợp đâu bác à