Hạng B2
21/4/15
238
190
43
Bác cho em hỏi bộ đèn xe bác có lắp được cho xe em không vậy nhỉ? mua ở đâu? giá cả thế nào vậy bác?

Hạng D
8/8/10
1.679
436
83
Quảng Ngãi
Cảm ơn bác nhiều, cũng do cái duyên cái số nó vồ lấy nhau đó bác. em cũng chưa tính mua, định tích góp thêm để rước em nào ngon gần được như xe bác Châu Đồng Tháp hoặc Cam LE (97-01).
Thấy bác Nguyên_cc giới thiệu chiếc 96 exi đi coi thử thấy còn cứng, máy móc ngon lành cành đào , chạy sướng hơn Vios 2010 mà giá hạt giẻ nên giống như nick của bác, Thích là em Quất luôn về vừa đi vừa chăm dần. cũng định chờ đến hết đăng kiểm rồi sơn đổi màu luôn, nhưng tay lái còn non quá, cổng lại chật nên mới 2 ngày về với em nhìn xe nó trầy xước từ đầu đến chân thấy thương quá nên em vừa cho ra gara đồng sơn lại rồi, em đổi qua màu vàng cát giống xe bác Lamhuyphong, gara hẹn khoảng 7 ngày sẽ xong. còn vụ giấy tờ cà vẹt xe chiều nay cò nó đến tận nhà làm cho mình, bao trọn gói cả đổi màu sơn + thuế tước bạ...hết 5 chai. Xe em giữ lại biển số cũ 60A. 13391.
Cảm ơn bác nhiều nhé!
Bác sơn lại xe sớm quá. Theo em, tay lái bác chưa chuẩn khi vào cổng hẹp thì để vậy chạy vài tháng quen dần thì sơn lại....jo bác sơn rồi sẽ vất vả khi vào nhà....lỡ....xót hơn khi chưa sơn

• Like
Reactions: accord94_97