Hạng F
29/8/07
8.017
26.384
113
Tổ chức nào, hội nào cũng nên có người đứng đầu để hô hào offline, kết nối anh em...Chứ kiểu như thời gian qua thì nhanh rả đám đó anh Toy.
Như em nói là làm TĐC thì gắn với nhiều trách nhiệm. Nên 2 năm 1 lần có thể xin từ chức để người khác lên thay thì người sắp ứng cử đở áp lực. Còn sau 2 năm nếu TĐC thấy vẫn OK thì cứ làm tiếp thôi.
Cuối cùng anh Địa cứ mạnh dạn làm 1 câu đi. Anh Địa được lòng anh em từ Bắc tới Nam, lại có nhiều thời gian online nữa nên tạm thời nhiệm kỳ này anh Địa cứ đứng ra làm TĐC là hợp lý.
@hongdam:
1. Chẳng có gì mà ..phải quy...với ...mô..cả. Khi AE thấy vui thì tham gia chơi, hok vui ...thì ...tìm chỗ vui hơn mình chơi, cho đơn giản.
2. Làm gì mà phải 02 năm, 01 năm ...bầu bán....cho khó khăn. Anh nào chịu đứng ra gánh vác...hô hào..để cho làm luôn.
3. Có cái mạnh dạn: Tôi Ông Địa ...xin nhậm chức TDC, từ nay gánh vác công việc hô hào, ofline của hội.

Hạng D
8/1/10
4.959
2.063
113
Quận 8
Tổ chức nào, hội nào cũng nên có người đứng đầu để hô hào offline, kết nối anh em...Chứ kiểu như thời gian qua thì nhanh rả đám đó anh Toy.
Như em nói là làm TĐC thì gắn với nhiều trách nhiệm. Nên 2 năm 1 lần có thể xin từ chức để người khác lên thay thì người sắp ứng cử đở áp lực. Còn sau 2 năm nếu TĐC thấy vẫn OK thì cứ làm tiếp thôi.
Cuối cùng anh Địa cứ mạnh dạn làm 1 câu đi. Anh Địa được lòng anh em từ Bắc tới Nam, lại có nhiều thời gian online nữa nên tạm thời nhiệm kỳ này anh Địa cứ đứng ra làm TĐC là hợp lý.
Trong lúc khó khăn này anh chấp nhận đề xuất của anh em ra ứng cử vậy cứ theo phiếu bầu cho dân chủ :
1. dhhongdam
2. Anh Phat
3. MQMK
Kính nhờ anh Nguyên thống kê giúp anh em đi ạ !
:3dquaytay:

Hạng B2
19/12/13
310
81
28
Trong lúc khó khăn này anh chấp nhận đề xuất của anh em ra ứng cử vậy cứ theo phiếu bầu cho dân chủ :
1. dhhongdam
2. Anh Phat
3. MQMK
Kính nhờ anh Nguyên thống kê giúp anh em đi ạ !
:3dquaytay:
Theo em nên thống kê đến một thời điểm nào đó (zí zụ như 23h59, 31/7/2015), chốt và công bố luôn cho anh em biết TDC mới.
Em vote cho ông Địa (...................nhưng nhớ bán đồ rẻ rẻ xíu nha).

• Like
Reactions: accord94_97
Hạng D
20/5/11
4.747
1.520
113
47
TP Biên Hòa
Em thấy anh Địa làm là hay hơn . Không nói dài dòng
Vote cho anh địa, AE hứa sẽ giúp đở TĐC mới chăm lo cho hội tốt hơn.
Có người đứng ra nhận trách nhiệm em thấy thật hoan nghênh. :3dtanghoa::3dtanghoa::3dtanghoa:
Mới các Bác khác cho ý kiến.

• Like
Reactions: accord94_97