Hạng D
20/5/11
4.747
1.520
113
47
TP Biên Hòa
Chào Các Bác
Hội Accord không thể không có TĐC. Kyanh (Bắc) đã xin không giữ chức vụ này nửa. Nay em xin phép mọi người cho ý kiến cá nhân ( đã thảo luận với Kyanh) nhằm mục đích chọn ra một TĐC mới cho Hội Accord.
Trước tiên em xin ý kiến của Kyanh và đồng thời nhờ Kyanh tiến củ một ai đó mà theo Kyanh có lòng đam mê Accord, nhiệt tình với hội, có uy tính và nhiều người biết đến nhất.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
16/4/08
7.470
2.745
113
Chạy Accord mới được ứng cử hả các bác.
Mà em nói thật, để tránh các bác nằm trong ứng viên được các thành viên bầu phân tích này nọ, giống như a Kyanh vừa nói tốt a anhphat, nhưng sợ những thành viên khác tính bầu cho ứng viên khác lại có phân tích hơi dìm hàng, thì anh em lại mích lòng nhau. Theo em biết trong đây nhiều bác sẳn lòng vì ý kiến cá nhân mà không ngại mích lòng a e, mặc dù đó là người a e chơi lâu năm và lớn tuổi hơn mình.
Vì thế, kính các bác đưa ra ý kiến và bầu như bỏ phiếu, không được bình luận ưu, nhược điểm của các ứng viên.
Ứng viên có số phiếu cao sẽ là TDC.
Vì nếu bầu mà không có luật thì sẽ rất lâu mới chốt, rồi chốt xong lại không được thành viên khác đồng ý...v.v...

Chi Hội Trưởng HFC
19/12/08
18.853
3.970
113
56
chắc cà đao
Chào Các Bác
Hội Accord không thể không có TĐC. Kyanh (Bắc) đã xin không giữ chức vụ này nửa. Nay em xin phép mọi người cho ý kiến cá nhân ( đã thảo luận với Kyanh) nhằm mục đích chọn ra một TĐC mới cho Hội Accord.
Trước tiên em xin ý kiến của Kyanh và đồng thời nhờ Kyanh tiến củ một ai đó mà theo Kyanh có lòng đam mê Accord, nhiệt tình với hội, có uy tính và nhiều người biến đến nhất.
sửa lại tí Nguyên ơi, biết chứ biến......anh em biến hết.....kaka

Hạng F
19/6/12
15.298
2.503
113
Cám ơn bác Nguyên!
Em thấy bác anhphat cũng có tuổi, lại là chủ tròm dưới Long An, cũng nhiệt tình, cũng chăm xe, được anh em yêu mến.
Anh cảm ơn Ky Anh ... anh rất ít thời gian nên không thích hợp ở vị trí này mong em thông cảm.