Hạng D
25/5/13
1.378
263
83
Tổ chức nào, hội nào cũng nên có người đứng đầu để hô hào offline, kết nối anh em...Chứ kiểu như thời gian qua thì nhanh rả đám đó anh Toy.
Như em nói là làm TĐC thì gắn với nhiều trách nhiệm. Nên 2 năm 1 lần có thể xin từ chức để người khác lên thay thì người sắp ứng cử đở áp lực. Còn sau 2 năm nếu TĐC thấy vẫn OK thì cứ làm tiếp thôi.
Cuối cùng anh Địa cứ mạnh dạn làm 1 câu đi. Anh Địa được lòng anh em từ Bắc tới Nam, lại có nhiều thời gian online nữa nên tạm thời nhiệm kỳ này anh Địa cứ đứng ra làm TĐC là hợp lý.
QCái a gà này chắc nhận dc phong bì hậu hỉnh từ a địa rồi đây nè:3dcuoi:

Chi Hội Trưởng HFC
19/12/08
18.853
3.970
113
56
chắc cà đao
Không được chửi thề...Ụh má..
các anh em khác chũng không nên chửi thề ở đây, vì tối nào cũng bật lên đọc bài, mấy đứa con cũng theo ba đọc bài, theo dõi các bác, các chú nào đi chơi ở đâu, ở đâu...mà cứ thấy...ụ ...á,....nó hỏi...là mình cứng họng, không giải thích được.

Hạng D
8/1/10
4.959
2.063
113
Quận 8
các anh em khác chũng không nên chửi thề ở đây, vì tối nào cũng bật lên đọc bài, mấy đứa con cũng theo ba đọc bài, theo dõi các bác, các chú nào đi chơi ở đâu, ở đâu...mà cứ thấy...ụ ...á,....nó hỏi...là mình cứng họng, không giải thích được.
Thì ba nó bị ngọng thật mà...!
:3dcuoi: