Hạng B2
23/2/08
478
542
93
Chào các bác,
Em muốn gởi lời cám ơn đến các bác Nha Trang đã tổ chức offline cho anh em accord thật nhiều ý nghĩa. Và lời cám ơn đặc biệt đến bác Hùng tè_le, mặc dù bác không còn trẻ nhưng rất nhiệt tình và giữ ngọn lửa cho anh em suốt kỳ nghỉ mà không dễ gì ai khác làm được.
Em hy vọng chúng ta, những anh em có chung niềm đam mê accord sẽ tổ chức được một sự kiện offline lần hai vui hơn, hay hơn lần thứ nhất. Đây là một thử thách lớn cho đơn vị đăng cai lần tiếp theo vì đợt off lần này quá tuyệt vời. Các bác tổ chức lần sau cố gắng nhé.
Về cá nhân em đến với đợt off lần này có những hạn chế nhất định vì em còn phải lo cho phụ huynh. Nếu em có điều gì không phải, mong mọi người xí xóa.
Và sẽ thật thiếu sót nếu không gởi lời cám ơn thật trân trọng đến Bác Tấn, em mong sẽ được gặp bác một ngày gần đây.

Hạng D
27/2/11
4.134
14
0
Cảm ơn Nhật Uy vì những tình cảm tốt đẹp dành cho đơn vị đăng cai!
Điều đơn giản để có những điều đó, xuất phát từ chúng ta có chung 1 niềm đam mê. Và qua nó mọi lằn ranh về khoảng cách, tuổi tác, tính cách, quan niệm sống... đã làm mờ, giúp chúng ta xích lại gần nhau!
Thật vui vì có các bạn!
Thật vui vì kiến thức về Accord ngày càng giàu lên!
Thật vui vì chúng ta là 1!
Nhật Uy nói:
Chào các bác,
Em muốn gởi lời cám ơn đến các bác Nha Trang đã tổ chức offline cho anh em accord thật nhiều ý nghĩa. Và lời cám ơn đặc biệt đến bác Hùng tè_le, mặc dù bác không còn trẻ nhưng rất nhiệt tình và giữ ngọn lửa cho anh em suốt kỳ nghỉ mà không dễ gì ai khác làm được.
Em hy vọng chúng ta, những anh em có chung niềm đam mê accord sẽ tổ chức được một sự kiện offline lần hai vui hơn, hay hơn lần thứ nhất. Đây là một thử thách lớn cho đơn vị đăng cai lần tiếp theo vì đợt off lần này quá tuyệt vời. Các bác tổ chức lần sau cố gắng nhé.
Về cá nhân em đến với đợt off lần này có những hạn chế nhất định vì em còn phải lo cho phụ huynh. Nếu em có điều gì không phải, mong mọi người xí xóa.
Và sẽ thật thiếu sót nếu không gởi lời cám ơn thật trân trọng đến Bác Tấn, em mong sẽ được gặp bác một ngày gần đây.

Chi Hội Trưởng HFC
19/12/08
18.853
3.970
113
56
chắc cà đao
Chỉ mong OFF lần 2 = như lần 1 là quá Ok rồi . Nếu có nhiếu hơn, hay hơn lần 1 .....thì đó là sự thành công.....lớn mạnh của hội ta.....
Cảm ơn bác Hùng- tele rất nhiều...... rất nhiều.....
Cảm ơn bác Tấn rất nhiều....nhiều.....không quản thân già giúp đỡ AE trong hội..
Cảm ơn bác Cà hụ, bác 3T đã tham gia cuộc thi tăng thêm niềm vui cho AE .....và cũng là chủ đề được nhắc đến khi bắt đầu moị việc trong suốt mấy ngày OFF tại nha trang.
Cảm ơn sự nhiệt tình của tất cả các con nghiện đã tham gia cũng như các con nghiện ở nhà theo dõi từ xa...

Last edited by a moderator:
Hạng D
27/2/11
4.134
14
0
Thôi chết! Mới nhắc đến lão TOI, lão đã nhảy mũi, phủ sóng toàn cầu rồi!:D:D
toyota cresta nói:
Chỉ mong OFF lần 2 = như lần 1 là quá Ok rồi . Nếu có nhiếu hơn, hay hơn lần 1 .....thì đó là sự thành công.....lớn mạnh của hội ta.....
Cảm ơn bác Hùng- tele rất nhiều...... rất nhiều.....
Cảm ơn bác Tấn rất nhiều....nhiều.....không quản thân già giúp đỡ AE trong hội..
Cảm ơn bác Cà hụ, bác 3T đã tham gia cuộc thi tăng thêm niềm vui cho AE .....và cũng là chủ đề được nhắc đến khi bắt đầu moị việc trong suốt mấy ngày OFF tại nha trang.
Cảm ơn sự nhiệt tình của tất cả các con nghiện đã tham gia cũng như các con nghiện ở nhà theo dõi từ xa...

Hạng B1
2/10/10
51
0
0
vung tau city
THẤY CÁC BÁC ĐI OFF VUI QUÁ .THẤY MÀ HAM .QUẢ NÀY LÀM CON AC THAM GIA HỘI CÁC BÁC CHO VUI .BÁC NÀO MUỐN LY DỊ VỢ 2 ỚI EM MỘT TIẾNG NHÉ EM CHỈ THÍCH MÔNG TO CUẢ MẤY EM 94- 97 THÔI

Chi Hội Trưởng HFC
19/12/08
18.853
3.970
113
56
chắc cà đao
Đọc bài tạm biệt nha trang của bác Cà hụ ....nhiều bác nao lòng..... em thì cũng không nói được gì hơn nữa..... hic....hic.....

Hạng D
20/8/10
2.181
0
0
Đợt off lần này Bác Hùng là number one rồi! ở nhà mà em còn cảm nhận được mà. Đang chờ đĩa video của Bác !!!

Hạng C
25/10/09
822
1
18
44
Phố Biễn 72
Có câu đầu xuôi đuôi lọt mấy bác à. Em tin đợt off lần sau sẽ đông hơn, vui hơn và hoành tráng hơn. Ngọn lữa đam mê acc vẫn cháy bổng trong tim của mỗi con nghiện.

Hạng D
20/5/11
4.747
1.520
113
47
TP Biên Hòa
Em cũng thấy sự chu đáo của bác Hùng, và sự hạnh phúc của gia đình bác. Em rất ngưỡng mộ và học hỏi theo. Cám ơn bác

Hạng F
29/8/07
8.017
26.357
113
Cám ơn bác Hùng tele, bác Truong5779 và các bác chủ nhà đã rất chu đáo để anh em có một cuộc off rất hoành tráng và tình cảm. Hy vọng chi hội Accord sẽ ngày càng lớn mạnh.