Hạng C
25/10/09
822
1
18
44
Phố Biễn 72
Re:ACCORD CLUB - TỪ THIỆN

Thật ý nghĩa nếu như chúng ta có chung 1 tấm lòng và sự sẻ chia với những con người kém may mắn. Hy vọng năm tới hội ta có thêm 1 lỉnh vực mới đễ cùng nhau chung tay góp sức cho công cuộc từ thiện đầy ý nghĩa này.
Chưa thực hiện nhưng tưỡng tượng cả hội chạy toàn ACOORD đời cổ đi 1 hàng dài làm từ thiện thì quá hảnh diện đấy các bác nhể?

Hạng D
29/3/08
2.139
29
48
đà lạt

pghaiau nói:
em co địa chỉ ở dak nong có một anh đáng thuơng lắm ... đang mơ uớc 1 chiếc accord ex 94 95 ....
ưu tiên Acc 86 trước đi bác ui:D:D:D

Hạng B2
24/9/11
134
0
18
Vũng Tàu

Ace Vũng Tàu đã trực tiếp đến thăm hỏi giá đình cô Thắm,đáng thương lắm các bác ạ.

Hạng D
17/1/11
2.191
218
63
Đồng Tháp

maihan91 nói:
Ace Vũng Tàu đã trực tiếp đến thăm hỏi giá đình cô Thắm,đáng thương lắm các bác ạ.
Khả năng chị Thắm sẽ hết bệnh kg bác...bác có biết tình trạng của chị Thắm hiện tại kg ạ

Hạng D
10/5/07
1.906
546
113
Thế giới tình yêu

kyanh911 nói:
Từ thiện là hoạt động nên làm, tuy nhiên trước mắt chưa có thời gian. Các bác cứ đóng góp ý kién. Qua tết mình làm hoặc đơi đến khi off võ lâm lần 2. Cũng chờ cho đến khi quỹ mạnh chút đã
Hoạt động rất ý nghĩa nhưng nếu thực hiện trước tết để người nhận có cái tết vui vẻ thì hay quá. Khỏi chờ quỹ lớn mạnh bác đà chủ ơi, cái này là tùy lòng đóng góp thêm vô chứ.

Hạng D
27/2/11
4.134
14
0

Nhất trí với bác Xe reo!
Mà em thấy Lãng tử mở thớt này nghiêm túc đó các bác. Đừng cười đùa ở đây nhé!
Lãng tử thử vạch ra chương trình hành động coi!
xe reo nói:
kyanh911 nói:
Từ thiện là hoạt động nên làm, tuy nhiên trước mắt chưa có thời gian. Các bác cứ đóng góp ý kién. Qua tết mình làm hoặc đơi đến khi off võ lâm lần 2. Cũng chờ cho đến khi quỹ mạnh chút đã
Hoạt động rất ý nghĩa nhưng nếu thực hiện trước tết để người nhận có cái tết vui vẻ thì hay quá. Khỏi chờ quỹ lớn mạnh bác đà chủ ơi, cái này là tùy lòng đóng góp thêm vô chứ.

Chi Hội Trưởng HFC
19/12/08
18.853
3.970
113
56
chắc cà đao

Em thấy trước tết .....chắc không kịp rồi.....qua tết .....thì sẽ được.