Hạng B2
13/2/15
220
280
63
Mấy bác cho e hỏi thay cây láp ngoài bên phải cua accord có nhiều tiền không vậy, tết vừa rồi đi chơi về xe e bị ra nhớt chỗ cây láp ngoài rồi, cảm ơn mấy bác nhiều

Hạng B2
13/2/15
220
280
63
e cũng mới sử dụng xe lần đầu nên kg biết thế nào, tết vừa rồi e về Tây Nguyên, xong hôm qua lấy xe ra đi rửa thì thấy chảy nhớt ngay chổ cây láp ma không biết là hư láp hay là hư cái phốt, mà cái cây láp đó nếu đi bình thường có dễ bị hư kg vậy bác, e cảm ơn bác vunguyenbui nhiều

Hạng F
7/11/11
5.168
712
113
Biên hòa, Đồng nai
e cũng mới sử dụng xe lần đầu nên kg biết thế nào, tết vừa rồi e về Tây Nguyên, xong hôm qua lấy xe ra đi rửa thì thấy chảy nhớt ngay chổ cây láp ma không biết là hư láp hay là hư cái phốt, mà cái cây láp đó nếu đi bình thường có dễ bị hư kg vậy bác, e cảm ơn bác vunguyenbui nhiều
Ra nhớt bên đầu láp nào Bác bảo thợ ktra phốt ở đầu láp đó và chú ý cái phốt cho đúng của honda là được.

Hạng B2
13/2/15
220
280
63
Ra nhớt bên đầu láp nào Bác bảo thợ ktra phốt ở đầu láp đó và chú ý cái phốt cho đúng của honda là được.
e cảm ơn bác, để hôm nào có thời gian e đưa ra thợ kiểm tra xem, mà e ở Bình Dương không biết kiệm tra ở chỗ nào an tâm nữa