Hạng B2
23/11/10
328
63
28
Đà Lạt
Bảo ABFinance nói:
Me xe co nói:
Bảo ABFinance nói:
Bán xe lá mua xe cỏ hả bác AB ơi. ;)
xe cỏ là xe gì ạ ... hì hì
Bác nghiên cứu em Touareg thử xem, em thấy em này leo đèo leo dốc hoành tráng lắm, có cái nội thất của nó buổi tổi đèn táp - lô và các nút điều khiển trên vô - lăng màu đỏ rực là em không ham thôi, mà có ham cũng mua không nổi, hehe.
http://www.volkswagen.net.vn/c/TOUAREG.htm

Last edited by a moderator:
Hạng B2
23/11/10
328
63
28
Đà Lạt
letitbe nói:
Chào các Bác accord đà lạt. Chương trình là mình dẫn 1 đám bướm xinh đi đà lạt chơi vào dịp 8/3. Vậy nên qua Bác Thuận sẽ diện kiến và giao lưu cùng các bác trong hội accord Đà lạt.
Chúc các Bác mạnh khỏe.

Bác Phổ hẹn lâu rồi mà đợt này mới chịu ghé em nhé.
@Bác Việt: bác đâu rồi, mình tư vấn bác Phổ dẫn đoàn bướm xinh đi Lang Biang là ngang nhà bác đó, bác sắp xếp chỗ cho đàn bướm đậu nhé :).

Hạng F
11/11/12
10.927
6.313
113
Dalat - Saigon
Me xe co nói:
Bảo ABFinance nói:
Me xe co nói:
Bảo ABFinance nói:
Bán xe lá mua xe cỏ hả bác AB ơi. ;)
xe cỏ là xe gì ạ ... hì hì
Bác nghiên cứu em Touareg thử xem, em thấy em này leo đèo leo dốc hoành tráng lắm, có cái nội thất của nó buổi tổi đèn táp - lô và các nút điều khiển trên vô - lăng màu đỏ rực là em không ham thôi, mà có ham cũng mua không nổi, hehe.
http://www.volkswagen.net.vn/c/TOUAREG.htm
À , em mini SUV của Volkswagen đây mà ... Mua xong , bà xã em cho lên đường luôn ... hì hì

Hạng F
11/11/12
10.927
6.313
113
Dalat - Saigon
Me xe co nói:
letitbe nói:
Chào các Bác accord đà lạt. Chương trình là mình dẫn 1 đám bướm xinh đi đà lạt chơi vào dịp 8/3. Vậy nên qua Bác Thuận sẽ diện kiến và giao lưu cùng các bác trong hội accord Đà lạt.
Chúc các Bác mạnh khỏe.

Bác Phổ hẹn lâu rồi mà đợt này mới chịu ghé em nhé.
@Bác Việt: bác đâu rồi, mình tư vấn bác Phổ dẫn đoàn bướm xinh đi Lang Biang là ngang nhà bác đó, bác sắp xếp chỗ cho đàn bướm đậu nhé :).
bác Việt đâu rồi ? 6425 1991 chuẩn bị lên Lạc Dương ...

Hạng F
17/5/09
18.998
2.222
113
Gialai
letitbe nói:
Chúc các Bác mạnh khỏe.
Xác nhận là 1 đàn bướm, nhưng chưa chắc đã xinh hết nhé:D:D:D

Hạng F
11/11/12
10.927
6.313
113
Dalat - Saigon
dung_gialai nói:
letitbe nói:
Chúc các Bác mạnh khỏe.
à ....

Hạng F
17/5/09
18.998
2.222
113
Gialai
Bảo ABFinance nói:
dung_gialai nói:
letitbe nói:
Chúc các Bác mạnh khỏe.
à ....
Xin chào bác chủ!

Hạng D
31/7/12
1.053
52
48
Cố đô Huế
Bác Dũng dạo này con két ok rùi bác có time làm bài tổng kết kinh nghiệm về acc ngắn gọn (quá trình mua xe, spa cho xe, sửa chữa xe, làm gầm, đồng sơn, những bệnh mà con guộc củ nhà bác đã gặp...) cho anh em chuẩn bị tham gia hội nghiện có nhiều điều để học đi bác ơi.

Hạng F
17/5/09
18.998
2.222
113
Gialai
ducnv7777 nói:
Bác Dũng dạo này con két ok rùi bác có time làm bài tổng kết kinh nghiệm về acc ngắn gọn (quá trình mua xe, spa cho xe, sửa chữa xe, làm gầm, đồng sơn,<span style=""color: #ff0000;""> những bệnh mà con guộc củ nhà bác đã gặp.</span>..) cho anh em chuẩn bị tham gia hội nghiện có nhiều điều để học đi bác ơi.
Dòng màu đỏ con két vỡn xày ra thường xuyên, dưng em cho nó uống thuốc liền liền à, chớ bẩu con két hỏng bệnh, mấy nghiện ném đá em chít:D:D:D
Cách đây mấy hôm em có xem 1 chiếc ACC 91 giá 140 trẹo, dàn lông - nuột, dàn điện- nuột, em ưng ý lém, dưng khi xem kỹ thì....không thể giới thiệu cho các nghiện được nên em không chụp hình

Hạng F
11/11/12
10.927
6.313
113
Dalat - Saigon
dung_gialai nói:
Bảo ABFinance nói:
dung_gialai nói:
letitbe nói:
Chúc các Bác mạnh khỏe.
à ....
Xin chào bác chủ!
Ái da ... Bác Việt ( Chủ nhiệm Dalat Accords Fans - Chủ nhà Dalat ) đi đâu rồi nhỉ ? anh Dũng Gia Lai gọi kìa .... hì hì