Hạng D
21/3/14
1.224
572
113
231 Lê Hữu Trác Tp Quảng Ngãi
Chưa dzìa tới ChâuPro ơi! Chắc nay mai sẽ dzìa tới! Tuần sau vi vu cho rồi! Để ĐĐ nằm nhà bụi phủ 1 lớp dày cui! Hehe!
@ Khoa: Tính sao? Nếu E ko off thì VC Anh đi off hehe! :3dchientrung:
Thứ 2 nầy sẽ về A mới LL với A relax, mai mới rút và gửi luôn! T2 HS sẽ về đến QN

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
27/5/09
1.162
266
83
Đà Nẵng
Thèn quỷ chọt.. Bồ câu nằm bó gối rồi ko xxx đc 2/9 nên tức hả cu.. Heeee :3dmuonan:
E thấy 2/9 là không đủ thời gian để a Tỵ đi lùng đồ bỏ zô cọt với sơn lại mấy chỗ ngoại thất xe ảnh đâu a Huy ơi....hay mình lùi thời gian ra xa tý đi...hehe:3dcuoi:
Then

• Like
Reactions: vokhoaqn
Hạng B2
28/3/14
373
39
28
37
Qua 2/9 có bác nào xuyên Việt ra Hà Nội với e hông? Huy, Khoa, Tỵ...???????
Sao không thông báo sớm vậy cha nậu. Lúc trước em tính đi xuyên 1/2 Vịt cánh Bắc để ra Hà Lội đầu quân với cánh quân Xì Gòn bay ra đi phượt Tây Bắc mà sợ đi một mình với lại đường Bắc e sợ xxx lắm. Nên em đặt vé máy bay rầu, đi máy bay cho an toàn. Mà a đi bằng phương tiện gì vậy? Ỉn hả a?

Hạng D
8/8/10
1.679
436
83
Quảng Ngãi
Sao không thông báo sớm vậy cha nậu. Lúc trước em tính đi xuyên 1/2 Vịt cánh Bắc để ra Hà Lội đầu quân với cánh quân Xì Gòn bay ra đi phượt Tây Bắc mà sợ đi một mình với lại đường Bắc e sợ xxx lắm. Nên em đặt vé máy bay rầu, đi máy bay cho an toàn. Mà a đi bằng phương tiện gì vậy? Ỉn hả a?
hic, mới có lịch hà pa. hihi. a cũng chưa chốt phương án xe: 1-land cuirse cơ quan. 2-ỉn nổ và.

Hạng D
27/5/09
1.162
266
83
Đà Nẵng
Qua 2/9 hả bác Châu.. Nhưg ko biết e đi coa đc hong nữa.. Để một mình vợ với 2nhóc ở nhà kể cũng khó.. Hic. Hic
hic, mới có lịch hà pa. hihi. a cũng chưa chốt phương án xe: 1-land cuirse cơ quan. 2-ỉn nổ và.
csi