Hạng D
8/8/10
1.679
436
83
Quảng Ngãi
Con két bác Dung_gialai chắc là "vô đối" dòng đời 92 nhẫy. :p:p:D:D:D
Bác chỉ được cái nói đúng, chẳng những "Vô đối" 92 mà cả "chiếu trên" lơ tơ mơ là bị sắp phía sau Két nữa đới. Đúng hông mấy bác " chiếu trên" nhỉ? :3dcuoi:
Mà bác acc.acc là ai nhỉ???????:3dnhiumay::3dnhiumaygif::3ddaomat:

Hạng D
21/3/14
1.224
572
113
231 Lê Hữu Trác Tp Quảng Ngãi
@Huy12345: HUm thứ 7 anh đã alo cho anh chủ để hỏi thăm con xe và có nói là nhà ở đâu anh chạy con két tới coi xe, không bít lý do sao mà nghe nói tới con két là anh chủ bẩu đang ở huyện vài hum nữa mới về, khi về sẽ gọi cho anh.
ANh có hỏi sơ qua thì hiện nay con xe đó vẫn mang biển số Hà nội, đã mua được 2 năm, nếu đồng ý mua thì anh ta sẽ rủ hồ sơ
OK, hum nào về thì gọi, mình sẽ tới xem, yên tâm anh mà xem xe anh mang theo con két, anh bẩu anh mua chỉ có 170 chai thì kiểu gì xe đó cũng giảm giá xuống sát sàn
[/QUOTE]
Dạ, cảm ơn Anh Dũng! Ông Phúc bán ACC LX92 Ở GL mà nghe tới Két có 170 thì chắc phải xuống còn 120!:3dcuoi:
Anh xem giúp khi con Két LX về lại Gia Lai! Bạn Em rất mong muốn!
Và E cũng rất mong muốn để chuộc lại cái két nước Gin.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
17/5/09
18.998
2.222
113
Gialai
Két giờ chắc phải thân tàn ma dại, lên đây khóc lóc kể lể như thời con guột may ra mới quy tụ được anh em đồng cảnh ngộ
Còn mà hát ca suốt ngày chắc.....hỏng có đối thủ, cuối cùng.....độc cô cầu bại
Thiện tai....thiện tai!!!

:3dcuoi::3dcuoi::3dcuoi:

Hạng F
7/6/12
6.418
1.300
113
Két giờ chắc phải thân tàn ma dại, lên đây khóc lóc kể lể như thời con guột may ra mới quy tụ được anh em đồng cảnh ngộ
Còn mà hát ca suốt ngày chắc.....hỏng có đối thủ, cuối cùng.....độc cô cầu bại
Thiện tai....thiện tai!!!

:3dcuoi::3dcuoi::3dcuoi:
Khóc như GLA vậy mà cũng có ai thương đâu :3dcuoi: