NQN confirmed
Tập Lái
11/10/17
42
101
33
47
E nói thiệt nha các bác. E muốn độ cho con cọp già nó zọt chăm sáu e mới chịu nên dàn đồng e mới quan trọng. Các bác đừng ném đá e chết nha.

Hạng D
8/8/10
1.679
436
83
Quảng Ngãi
E nói thiệt nha các bác. E muốn độ cho con cọp già nó zọt chăm sáu e mới chịu nên dàn đồng e mới quan trọng. Các bác đừng ném đá e chết nha.
bác định độ ji mà ghê thế? xe e ko độ mà cũng có sau đâu. bác định đạp lên nhiu?
Accord Club - Dọn kho Đỏ đau - thỏa mãn đam mê...

NQN confirmed
Tập Lái
11/10/17
42
101
33
47
bác định độ ji mà ghê thế? xe e ko độ mà cũng có sau đâu. bác định đạp lên nhiu?View attachment 823745
E khoái cái kim màu trắng nhợt nhợt của bác nó lên thêm được 5 vạch nữa bác ạ. Ủa xe bác mới ba ngàn mà lên được chăm tư hả bác? Hay xe bác đang lao dốc vậy? :D:D:D

Hạng D
8/8/10
1.679
436
83
Quảng Ngãi
E khoái cái kim màu trắng nhợt nhợt của bác nó lên thêm được 5 vạch nữa bác ạ. Ủa xe bác mới ba ngàn mà lên được chăm tư hả bác? Hay xe bác đang lao dốc vậy? :D:D:D
bác có đường để chạy lên 150? nếu có thì bác cứ làm dàn gầm cho chuẩn thì sẽ chạy được, ko rung....bác muốn chạy lên bao nhiêu thì chạy và dàn gầm mới quan trọng chứ ko fai khung sườn. chúc bác thành công.
P/S: em lắc mo cho xe trôi để chụp ảnh nên vòng tua hơi xuống 1 tí

• Like
Reactions: NQN
NQN confirmed
Tập Lái
11/10/17
42
101
33
47
bác có đường để chạy lên 150? nếu có thì bác cứ làm dàn gầm cho chuẩn thì sẽ chạy được, ko rung....bác muốn chạy lên bao nhiêu thì chạy và dàn gầm mới quan trọng chứ ko fai khung sườn. chúc bác thành công.
P/S: em lắc mo cho xe trôi để chụp ảnh nên vòng tua hơi xuống 1 tí
Thanks ý kiến của bác. Nhưng theo em thì dàn gầm dễ làm và dễ thay đồ, còn khung sườn mà không chuẩn, bị xoắn hoặc lệch do va chạm thì k thể khắc phục được. Lúc đó dàn gầm có thay mới trăm phần trăm cũng thua. Bởi vậy em mới bỏ công ra kiếm em nào dàn khung sườn còn cứng mong các bác giúp đỡ...