Hạng D
21/3/14
1.224
572
113
231 Lê Hữu Trác Tp Quảng Ngãi
Thanks ý kiến của bác. Nhưng theo em thì dàn gầm dễ làm và dễ thay đồ, còn khung sườn mà không chuẩn, bị xoắn hoặc lệch do va chạm thì k thể khắc phục được. Lúc đó dàn gầm có thay mới trăm phần trăm cũng thua. Bởi vậy em mới bỏ công ra kiếm em nào dàn khung sườn còn cứng mong các bác giúp đỡ...
EM Quạ LÁc của Chau Pro dàn khung còn ngon lắm! Cố gắng trả thêm sẽ bán! đang đi Phú Yên đón lỏng hốt, bắt xe đò cho nó về luôn đi!

• Like
Reactions: Chau Pro ! and NQN
NQN confirmed
Tập Lái
11/10/17
42
101
33
47
EM Quạ LÁc của Chau Pro dàn khung còn ngon lắm! Cố gắng trả thêm sẽ bán! đang đi Phú Yên đón lỏng hốt, bắt xe đò cho nó về luôn đi!
E cám ơn bác. Để e nghiên cứu thêm. E sẽ nhắn bác Châu xem thế nào. E chỉ muốn tìm cái e cần thôi cho dù nếu giá hơi cao tí e cũng dám chơi. E làm vụ này là để trả thù cho con vợ già lúc trước. Đầu tư k biết bao nhiêu tiền của mà bị mỗi cái dàn khung sườn nó làm e phát bực!

Hạng D
8/8/10
1.679
436
83
Quảng Ngãi
Bác
E cám ơn bác. Để e nghiên cứu thêm. E sẽ nhắn bác Châu xem thế nào. E chỉ muốn tìm cái e cần thôi cho dù nếu giá hơi cao tí e cũng dám chơi. E làm vụ này là để trả thù cho con vợ già lúc trước. Đầu tư k biết bao nhiêu tiền của mà bị mỗi cái dàn khung sườn nó làm e phát bực!
bác tìm xe nopp à? Xe e có pp mừ

• Like
Reactions: NQN
Hạng D
8/8/10
1.679
436
83
Quảng Ngãi
Non-PP k chơi bác à. Bác cho e biết tình trạng xe bác được k?
xe e điện chuẩn, gầm đã thay rotuy, cao su, phuộc, đồng sơn cách đây 3 năm, dự định sơn lại, nội thất hơi ọp ẹp tí vì làm biếng chăm, crucontrol hỏng bầu nên ko chạy. cái máy dự định thay cho ngon vì đã làm máy mấy lần chưa thấy ok. còn lại mọi thứ hoạt động tốt, phi ầm ầm.