Hạng C
14/1/12
862
61
28
có thể em tham gia được nhưng chưa chắc chắn vì ngày đó ko biết có việc phát sinh ko?
ah cho em hỏi cái này, Hôm qua em đi kiểm định xe, tới khâu cuối cùng là soi đèn , thì đăng kiểm viên bảo là đèn xe hơi bị yếu ko sáng lắm nếu lần sau bị như vậy nữa sẽ đuổi ra ko cho pass, vậy làm thế nào để khắc phục cho đèn chiếu sáng con cọp 90-91-92-93 sáng hơn vậy cà, các bác chỉ giáo cho em với để lần sau em khỏi phải bị như vậy , em đã bỏ 2 xị trước đó vào trong V2 rồi mà còn bị vậy đó nhé

• Like
Reactions: accord94_97
Hạng D
8/8/10
1.679
436
83
Quảng Ngãi
có thể em tham gia được nhưng chưa chắc chắn vì ngày đó ko biết có việc phát sinh ko?
ah cho em hỏi cái này, Hôm qua em đi kiểm định xe, tới khâu cuối cùng là soi đèn , thì đăng kiểm viên bảo là đèn xe hơi bị yếu ko sáng lắm nếu lần sau bị như vậy nữa sẽ đuổi ra ko cho pass, vậy làm thế nào để khắc phục cho đèn chiếu sáng con cọp 90-91-92-93 sáng hơn vậy cà, các bác chỉ giáo cho em với để lần sau em khỏi phải bị như vậy , em đã bỏ 2 xị trước đó vào trong V2 rồi mà còn bị vậy đó nhé
Bi-Xinon thẳng tiến hoặc Halogen ạ

• Like
Reactions: accord94_97
Hạng D
20/5/11
4.747
1.520
113
47
TP Biên Hòa
vậy em phải thay halogen hay đèn nào để độ sáng tăng lên vậy anh nguyên? vì đèn accord 92-93 headlight bản thân nó đau có sáng mấy đậu?
Anh Vũ BH thì chơi xenon nhưng ko có bi ( cái này cũng sáng, dùng bóng 4300) , bây giờ anh chơi zin, muốn sáng phải thay choá đèn, vì choá bị mạ crom bị mờ rồi,