Hạng D
8/1/10
4.959
2.063
113
Quận 8
Re:ACCORD CLUB - Chia sẻ đồ chơi, phụ tùng

gaubaccuc nói:
pghaiau nói:
bác gấu lại xài bài của thầy chùa ròai he he
Thì của em cũng đang thiếu thật mà , bác Dâm có tìm thấy thì nhớ mua luôn cho em với nhé!
Ok, để em đi săn thử...!!!:)

Hạng F
17/3/11
6.865
244
63
Núi rừng tây nguyên

dhhongdam nói:
gaubaccuc nói:
dhhongdam nói:
pghaiau nói:
ivannop nói:
Bác kiếm ở đâu vậy chỉ em với bác ơi. Em vật vả với cái nút nhựa này quá trời huuhuh, xui ghê

pghaiau nói:
ivannop nói:
Các bác ơi em đang cần kiếm cái chụp nhựa, chỗ cần mở bình xăng, bữa em rữa xe nó làm mất của em giờ kiêm không ra, ai có chỉ dùm em, em cảm ơn nhiều lắm
cái này khó à nha ... trơớc kia em cũng mất cái này , nhưng giờ lại đầy đủ
,
thú thật với bác là em kiếm không ra .... em tháo từ xe ông anh ra
Em cũng bị mất em biết bác có rùi nhé...;), rồi em sẽ có bằng cách giống Bác...!!!!:D
Bác có cần lắm không để em tháo của em đưa cho bác ! Đây : em tháo rồi nhé, đang gửi vào cho bác!

Có là em nhận à..., em dễ mà....:D
cảm ơn bác hongdam đã mua giúp em công cụ spam ... bác phải mang ra bếnxe gửi thật em làm phiền bác quá ... hôm nào gặp nhau em
hậu tạ bác nha ...

Hạng D
9/2/11
1.177
2
36
Xe e đang mất cái nắp đèn cửa bác nào biết ở đâu có không xin hậu tạ

Hạng B2
23/4/11
129
35
28
Em cũng đang dư hộp ecu95 hàng châu á, ai cần thì em để lại. Có bác nào kiếm được cái chụp chỗ cần mở xăng thì hú em với nha. Em cám ơn các bác nhiều ah

Hạng B2
23/4/11
129
35
28

toyota cresta nói:
ebay.......ebay........thôi

Bác có đường link cái chụp mũ cần mở mở xăng cho em xin cái link luon nha

Chi Hội Trưởng HFC
19/12/08
18.853
3.970
113
56
chắc cà đao
ivannop nói:
Em cũng đang dư hộp ecu95 hàng châu á, ai cần thì em để lại. Có bác nào kiếm được cái chụp chỗ cần mở xăng thì hú em với nha. Em cám ơn các bác nhiều ah
bác gửi cho em.......em cho thằng bạn.......thanks

Hạng F
17/3/11
6.865
244
63
Núi rừng tây nguyên
Em thấy thớt này trôi xa quá .... Vớt nó lên cái . Bác Chủ thớt đâu rồi ? Phải tập Trung vào chuyên môn chứ , thầy nên đưa hết tất cả các món ae nêu ra lên Trang đầu để Thuận tiện chứ để rải rác khó mà tìm lắm

kct
Hạng C
21/3/07
645
1
16
53
pghaiau nói:
Em thấy thớt này trôi xa quá .... Vớt nó lên cái . Bác Chủ thớt đâu rồi ? Phải tập Trung vào chuyên môn chứ , thầy nên đưa hết tất cả các món ae nêu ra lên Trang đầu để Thuận tiện chứ để rải rác khó mà tìm lắm

Cần thanh lý gấp 2 bộ đèn trước & sau còn hoạt động tốt - 1990 EX. Bác nào nhanh đăng ký nào???

kct nói:
pghaiau nói:

Cần thanh lý gấp 2 bộ đèn trước & sau còn hoạt động tốt - 1990 EX. Bác nào nhanh đăng ký nào???

có bác nào thanh lý bộ đèn trước 1995 không ,mắt v2 nhà em kèm nhèm quá .

Hạng D
9/5/07
3.265
448
83
54
Bắc trung bộ
kct nói:
pghaiau nói:

Chỉ mình đèn trước thôi bác, bộ đèn hậu để lắp trả lại tên cho em nó!