Hạng D
10/5/13
2.670
556
113
Cantho-Saigon
@Hongdam: nick khóa thì chưa mà trích dẫn và trả lời nhanh được không được thế mới ức, 3G điện thoai cũng vậy luôn.
@ Bác Toy kiểm tra tình trạng dùm em được không ạ? nếu thực sự bị giới hạn thì cho em biết luôn để em khỏi phải hỏi hòai.

Chi Hội Trưởng HFC
19/12/08
18.853
3.970
113
56
chắc cà đao
MQMKMQ nói:
@Hongdam: nick khóa thì chưa mà trích dẫn và trả lời nhanh được không được thế mới ức, 3G điện thoai cũng vậy luôn.
@ Bác Toy kiểm tra tình trạng dùm em được không ạ? nếu thực sự bị giới hạn thì cho em biết luôn để em khỏi phải hỏi hòai.
Ok. Để Anh hỏi xem, lúc trước Anhphat cũng bị vậy ?

Tập Lái
8/10/14
25
77
13
33
Ho Chi Minh City, Vietnam
Tổng chào Club , em là thành viên mới , cho em mạng phép hỏi thời gian sắp tới mình có tổ chức chương trình Off họp mặt , chia sẽ kinh nghiệm ( ăn nhậu sơ sơ ) ????? em ở TPHCM , khu vực Q.1 .
Xin cám ơn .

• Like
Reactions: tieuthieugia
Chi Hội Trưởng HFC
19/12/08
18.853
3.970
113
56
chắc cà đao
Tổng chào Club , em là thành viên mới , cho em mạng phép hỏi thời gian sắp tới mình có tổ chức chương trình Off họp mặt , chia sẽ kinh nghiệm ( ăn nhậu sơ sơ ) ????? em ở TPHCM , khu vực Q.1 .
Xin cám ơn .
khi nào có sẽ thông báo trước 01 tuần

Hạng C
28/3/12
660
773
93
HCM
Xin cám ơn .
em cũng như bác,
đang hóng để đi tham gia học hỏi
vợ 2 em mới 5 tuổi không biết có tham gia được không
em cũng ở GV, HCM

• Like
Reactions: toyota cresta