Hạng F
7/9/07
13.429
310
83
Dặm đường gió bụi
manchestervn nói:
Em chưa thấy chiếc xe nào chán như chiếc Fortuner. Xe máy 2.7 mà công suất thì bé xíu, còn thua cả công suất Gala... Thiết kế thì giống như xe của mấy chục năm về trước....
Không ngờ MAN "thù" Toyota khiếp thế....hehe....mà máy 2.7 là máy dầu hay máy xăng nhỉ? Cái máy dầu thì chán òm....kêu như xe tăng

Hạng F
17/3/11
6.865
244
63
Núi rừng tây nguyên
manchestervn nói:
Em chưa thấy chiếc xe nào chán như chiếc Fortuner. Xe máy 2.7 mà công suất thì bé xíu, còn thua cả công suất Gala... Thiết kế thì giống như xe của mấy chục năm về trước....
em lại chưa thấy chiếc nào nhìn đã như chiếc Fortuner . dáng dấp hầm hố , cao ráo . chưa chạy nên chưa biết mạnh yếu thế nào cứ mơ đi đã :D . nếu sau này mua được mà nó thua "gà lạ " thì em sẽ đổi qua ... mà thôi cũng cứ đi

Hạng F
7/9/07
13.429
310
83
Dặm đường gió bụi
pghaiau nói:
manchestervn nói:
em lại chưa thấy chiếc nào nhìn đã như chiếc Fortuner . dáng dấp hầm hố , cao ráo . chưa chạy nên chưa biết mạnh yếu thế nào cứ mơ đi đã :D . nếu sau này mua được mà nó thua "gà lạ " thì em sẽ đổi qua ... mà thôi cũng cứ đi
gầm cao quá đi trên daknong có ngày bị chổng vó....hehe

Hạng F
17/3/11
6.865
244
63
Núi rừng tây nguyên
kyanh911 nói:
pghaiau nói:
manchestervn nói:
gầm cao quá đi trên daknong có ngày <span style=""color: #ff0000;"">bị chổng vó</span>....hehe
trường hợp này hay xảy ra với những tay lái lạ từ nơi khác đến , hoạc với những tay lái non kém khi đi đèo dốc he he

Hạng F
16/4/08
7.470
2.745
113
Nói thật luôn, đúng là mơ cho tới và trong hiểu biết của em thì em vẫn mơ Oddessy, tuy nhiên, xét về 3 yếu tố thực tế như sau:
1. Đáp ứng cho cả gia đình: vì thực tế lâu lâu đi chơi đâu xa hay đi ăn uống cả nhà, mà có em 4 chổ thôi thì người đi 4B, người đi 2B thì cũng hơi buồn.
2. Lâu lâu đi đâu 1 mình để du hí
3. Giá cả hợp với phù hợp với khả năng có thể.
Vơi 3 tiêu chí trên thì em thích em Gạch đít.

S09 confirmed
Hạng D
10/9/09
1.278
10.798
133
kyanh911 nói:
kct nói:
dung_43 nói:
Em mơ chiếc Audi Q7
haha. bác TDC gải đúng chổ ngứa ghê....
Em giống bác 43 nhưng A6 hay A8, nếu ít xiền hơn em khoái BIM sơ ri 5. Hehe
Nhưng.....đời không như là mơ các bác ạ. Thôi đành cọt già trước đã.
ai biểu mơ chi cái xa xôi....hãy mơ cái trong tầm với cho khỏi chán

Trong tầm với thì nó không thể nào là "mơ ước". Mà bác cũng kỳ, có ai đánh thuế đâu mà mơ ước cũng tiết kiệm :D.

Em đã nói trên kia rồi mà vẫn phải nói lại, theo em thấy thì các bác nên đề là gì gì đó cho nó đúng, chứ theo em thì cái gì thuộc về "mơ ước" là cái thật khó, thậm chí không có khả năng ví dụ như "tấm thảm bay" hay "tàng hình" thì đó mới là mơ ước.

Hạng F
7/9/07
13.429
310
83
Dặm đường gió bụi
S09 nói:
Trong tầm với thì nó không thể nào là "mơ ước". Mà bác cũng kỳ, có ai đánh thuế đâu mà mơ ước cũng tiết kiệm :D.

Em đã nói trên kia rồi mà vẫn phải nói lại, theo em thấy thì các bác nên đề là gì gì đó cho nó đúng, chứ theo em thì cái gì thuộc về "mơ ước" là cái thật khó, thậm chí không có khả năng ví dụ như "tấm thảm bay" hay "tàng hình" thì đó mới là mơ ước.
hihi....mơ trong tầm với để cho nó dễ thành hiện thực....sau đó thì mơ tiếp cao hơn chút....

Hạng D
10/5/07
1.906
546
113
Thế giới tình yêu
Em mơ Odessey hoặc Rạn Đít, thời cơ đến với em nào thì múc em đó nhưng ưu tiên Odessey.
Hiện trên bác Tấn có 1 em Odessey đời 95 đang rao bán, nghe đâu tầm 390 chai.

Hạng F
7/9/07
13.429
310
83
Dặm đường gió bụi
xe reo nói:
Em mơ Odessey hoặc Rạn Đít, thời cơ đến với em nào thì múc em đó nhưng ưu tiên Odessey.
Hiện trên bác Tấn có 1 em Odessey đời 95 đang rao bán, nghe đâu tầm 390 chai.
hình như xe đó bác Tấn bán rùi mà...xe ngon...bác Tấn đòi đua lên Acura 95 3.2