Hạng D
3/5/07
1.051
173
63
Pleiku
kyanh911 nói:
@các bác: tiền bia của các bác gửi off do đích thân các bác được ủy quyền gửi. Một lần nữa xin cảm ơn các bác góp 1 phần cho thành công cua off lần 1. Hy vọng lần sau có các bác tham gia

Ủng hộ cho Hội Nghiện để tìm thấy hình ảnh của mình trong không khí đó, Lần sau đề nghị nếu thành viên nào không đi off được phải ủng hộ gấp đôi nhé, Và dứt khoát phải trao đổi thẳng thắn để tránh hiểu lầm nhau. Cảm ơn Hội nghiện đã dành cho mình món quà của Hội. Chuyến này phải cùng Bác Dũng thành lập chi hội Gia lai cho hoành tráng. hehe

Hạng F
7/9/07
13.429
310
83
Dặm đường gió bụi
Đã có hội thì phải có quỹ để hoạt động, dù chỉ là nhỏ và mang tính tưọng trưng, nhưng nó thể hiện sự gắn kết của các thành viên và để cho hội có cơ hội phát triển lâu dài

Bữa ở NT, em có trao đổi với bác Dũng cà hụ về việc thành lập 1 nhóm accord men sài gòn chuyên hỗ trợ tìm mua phụ tùng accord cho các bác ở tỉnh xa không có điều kiện. Song song đó là hoạt động trao đổi trợ giúp ship hàng từ nứoc ngoài về khi 1 bác nào đó có ngưòi thân chuẩn bị về nứơc chẳng hạn (như vụ ship hàng vừa rồi của bác cuteoem1, xin cảm ơn bác đã ship giùm em mặc dù em không có cơ hội sử dụng nó)

Hạng D
20/5/11
4.747
1.520
113
47
TP Biên Hòa
Bác dũng hiểu sai ý em rồi, ý em là đi chơi phải gôm tiền như một chút hehehe
dung_gialai nói:
Đồng ý với bác, nhưng khi thông tin đưa ra có thể còn thiếu thì mọi người nên đính chính, trong đó có bác nữa mà cuối cùng là muốn cho thoải mái thôi

Hạng F
17/5/09
18.998
2.216
113
Gialai
Nguyen_Acc nói:
Bác dũng hiểu sai ý em rồi, ý em là đi chơi phải gôm tiền như một chút hehehe
dung_gialai nói:
Đồng ý với bác, nhưng khi thông tin đưa ra có thể còn thiếu thì mọi người nên đính chính, trong đó có bác nữa mà cuối cùng là muốn cho thoải mái thôi
He he... bác lại hiểu sai ý em nốt, em chỉ nói ý em thế này: Bác Letitbe có gởi hội 1 thùng ken, nhưng trong list bác Kyanh quên đề cập, làm em đính chính tý cho bác Letitbe vui, còn đồng ý là chúng ta có thể gom nhiều hơn tý, vì đằng nào cũng là quỹ của hội mừ