Hạng D
20/8/10
2.181
0
0
Re:ACCORD CLUB: Trên đường tìm về vợ 2

Thấy Phó Đà Chủ có đăng đàn, mình cho nhà mình lên 1 chút PĐC ơi ! Em Vios dạo này sao rồi ? chắc là đi phà phà mà không cần sửa gì hết chứ gì ?......khà khà khà

Hạng D
2/4/11
1.258
464
83

Tưởng bác nói ai ,thấy có chữ Vios chắc là nói em (?) . Tội em mà bác ,bác là Trưởng ,bác Trường là Phó .Em là thường dân thôi .
Vios thì vẫn vậy .Cứ tà tà bác à ,em nó vẫn còn nguyên bản ,không gắn hay độ thêm gì hết .Định khi nào gắn thêm cái VM 304 là ok
dung_43 nói:
Thấy Phó Đà Chủ có đăng đàn, mình cho nhà mình lên 1 chút PĐC ơi ! Em Vios dạo này sao rồi ? chắc là đi phà phà mà không cần sửa gì hết chứ gì ?......khà khà khà

Hạng F
16/4/08
7.470
2.745
113

tu nhi nói:
Tưởng bác nói ai ,thấy có chữ Vios chắc là nói em (?) . Tội em mà bác ,bác là Trưởng ,bác Trường là Phó .Em là thường dân thôi .
Vios thì vẫn vậy .Cứ tà tà bác à ,em nó vẫn còn nguyên bản ,không gắn hay độ thêm gì hết .Định khi nào gắn thêm cái VM 304 là ok Đỉnh cao của độ xe là về nguyên bản đó bác Tú!
Còn 304 có 2tr7 mà, quất đi bác!

Hạng D
22/7/11
2.369
6
38
45
NoWhere

bác nói Trường là Trường Nha Trang chứ không phải nói em đúng không :D:D..., bác phải nói rõ kẻo anh em hiểu lầm chít...:D:D:D
tu nhi nói:
Vios thì vẫn vậy .Cứ tà tà bác à ,em nó vẫn còn nguyên bản ,không gắn hay độ thêm gì hết .Định khi nào gắn thêm cái VM 304 là ok
dung_43 nói:

Hạng D
20/8/10
2.181
0
0

manchestervn nói:
TNĐ là hội xe không sửa.
Hối bữa giờ Bác cứ công kích em, bây giờ mới thấy có câu này nghe được được....hí hí

Hạng D
2/4/11
1.258
464
83

Em định khi nào đi đâu xa thì mua luôn (có lẽ dịp Tết )bây giờ chưa cần lắm ,lúc đó có thể giảm nữa:)
huy812000 nói:
tu nhi nói:
Vios thì vẫn vậy .Cứ tà tà bác à ,em nó vẫn còn nguyên bản ,không gắn hay độ thêm gì hết .Định khi nào gắn thêm cái VM 304 là ok Đỉnh cao của độ xe là về nguyên bản đó bác Tú!

Hạng D
2/4/11
1.258
464
83

Ơ ,bác Trường 5779 lâu nay đâu mất tiêu ,vậy thôi bác là HP cho anh em nhờ Em thấy bác thật xứng đáng !
truongnx2012 nói:
bác nói Trường là Trường Nha Trang chứ không phải nói em đúng không :D:D..., bác phải nói rõ kẻo anh em hiểu lầm chít...:D:D:D
tu nhi nói:
dung_43 nói:

Hạng D
22/7/11
2.369
6
38
45
NoWhere

Thời buổi kinh tế khó khăn, phải tính kỹ như bác Tú Nhi mới được :D
tu nhi nói:
Em định khi nào đi đâu xa thì mua luôn (có lẽ dịp Tết )bây giờ chưa cần lắm ,lúc đó có thể giảm nữa:)
huy812000 nói:
Đỉnh cao của độ xe là về nguyên bản đó bác Tú!