Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
12/11/13
496
118
43
Re:Accord Club: Tụ tập vui chơi, cà phê, ọp ẹp!

vunguyenbui nói:
Vickophan nói:
Thưa các bác trong hội, tất niên 2013 là kỷ niệm đầu tiên đối với em khi mới tham gia được 1 tháng, giúp cho em có cơ hội được gặp gỡ thân tình với những câu chuyện đời thường... đam mê vui buồn về cọt. Trong buổi chiều hôm đó, em xin có lời cám ơn đến bác Khanh, bác Dũng68, bác Mexe1978, bác Hongdam đã giúp em khắc phục sự cố nhỏ của con két city. Xin cám ơn các bác trong ban tổ chức và kính chúc tất cả các bác cùng gia đình năm mới sức khõe thật nhiều hạnh phúc.

Bữa đó Bác về có ngủ được không? có cái cảm giác lâng lâng không?
Khi đến thì hối họp như hồi mới học Đại học, lúc về thì chân thấy nặng nặng không dám đạp vì sự cố chiều hôm đó. Hình như tới 3g sáng mới ngủ được, cứ mở hình ra xem...con két khoe với mợ cả thấy nó cũng dễ thương.

Hạng F
7/11/11
5.168
712
113
Biên hòa, Đồng nai

Vickophan nói:
vunguyenbui nói:
Vickophan nói:
Thưa các bác trong hội, tất niên 2013 là kỷ niệm đầu tiên đối với em khi mới tham gia được 1 tháng, giúp cho em có cơ hội được gặp gỡ thân tình với những câu chuyện đời thường... đam mê vui buồn về cọt. Trong buổi chiều hôm đó, em xin có lời cám ơn đến bác Khanh, bác Dũng68, bác Mexe1978, bác Hongdam đã giúp em khắc phục sự cố nhỏ của con két city. Xin cám ơn các bác trong ban tổ chức và kính chúc tất cả các bác cùng gia đình năm mới sức khõe thật nhiều hạnh phúc.

Khi đến thì hối họp như hồi mới học Đại học, lúc về thì chân thấy nặng nặng không dám đạp vì sự cố chiều hôm đó. Hình như tới 3g sáng mới ngủ được, cứ mở hình ra xem...con két khoe với mợ cả thấy nó cũng dễ thương.

Hỏng lẻ mỗi lần mới gặp Anh Em Biên hòa thì Két Sài Gòn lại mất ngủ, chân đi nặng nặng đến nổi không dám đạp. Giờ mới hiểu tại sao Két Gialai không xuống núi là vậy!

Hạng F
16/4/08
7.470
2.745
113

vunguyenbui nói:
Hỏng lẻ mỗi lần mới gặp Anh Em Biên hòa thì Két Sài Gòn lại mất ngủ, chân đi nặng nặng đến nổi không dám đạp. Giờ mới hiểu tại sao Két Gialai không xuống núi là vậy!
Vậy thì BS bắt bệnh mà không chữa bệnh rồi.
Bắt bệnh thì giúp bệnh nhân trị hết bệnh luôn chứ!

Hạng F
7/11/11
5.168
712
113
Biên hòa, Đồng nai

huy812000 nói:
vunguyenbui nói:
Vậy thì BS bắt bệnh mà không chữa bệnh rồi.
Bắt bệnh thì giúp bệnh nhân trị hết bệnh luôn chứ!

Két nào đâu dám nói mình bị bệnh...không tin hỏi Cà hụ xem.

Hạng B2
12/11/13
496
118
43

vunguyenbui nói:
Vickophan nói:
vunguyenbui nói:
Vickophan nói:

Két GL thì em hỏng biết. Chứ em thì xem hình này em mất ngủ dài dài vì BS khám trúng nhiều bịnh, em sắp liệt kê list dài cho 2 Bác đây.

Last edited by a moderator:
Hạng D
10/9/12
2.642
122
63

Le Nguyen nói:
Sao có em nào 51a-38479 giống em két quá vậy, nhìn còn đẹp hơn em két nữa
Coi chung bi chem do bac. Em khuyen bac ,Chua tan mat thay ket thi dung so sanh . Cop nha em ko the dep bang Ket dau ah. That long do .
Thanks bac nhe :D

Hạng D
10/9/12
2.642
122
63

thich_la_nhich nói:
Le Nguyen nói:
Sao có em nào 51a-38479 giống em két quá vậy, nhìn còn đẹp hơn em két nữa
Bac chau thay ket gia lai chua ? E thi chua thay nen ko biet dep xau , ket tp thi khoi che , nghe don ket gia lau xau wac , hihi
Thoi thoi, may bac nho thoi. Em xin ! em xin!!!!!!!!!

Hạng D
10/5/13
2.670
557
113
Cantho-Saigon

Sau khi em chọt cái nắp đậy côro cam thì hết cạ êm thấy rõ. Còn hai bịnh mãn tính nhưng chưa bùng, bịnh này nhiều em bị nhưng không biết. Nhất định ra giêng là em chọt liền.
Có bác nào sáng nhít nhẹ là nổ mà đi vòng, lại đề ét ét ét rồi mới nổ không?
Còn củ đề phải gắn thêm cái rờle mới đề mạnh, tháo ra là như hết hơi.
Sau khi đi tất niên về em tăng thêm nghiện. Các bác chích dữ quá em chịu hổng nổi.
Cảm ơn tất cả các anh em. Xin chúc các Bác năm mới vui vẻ , sức khỏe dồi dào , cọp luôn mạnh mẽ, cuộc đời tươi trẻ, tài hạnh đầy nhà.

Status
Không mở trả lời sau này.