Hạng B1
9/4/12
97
0
0
Em định ship bộ đèn halo (pha) + projector xenon 6000K HID (cos) giá tầm 5trd trên ebay
Các bác cho em xin ý kiến như vậy có cải thiện độ sáng không? ( Đèn pha em đang xài bóng phillip ok rồi chỉ còn đèn cos không rõ thôi). Giá 5 trd có phải là giá cuối cùng không?
Em chờ tin các bác là em đặt hàng liền
ACCORD CLUB - Update Bộ đèn xenon projector (trang 4)

Chỉ với 130k em đã có bộ đèn led tự chế như ý (nhìn cũng giống đèn daylight của audi :D), đi ban đêm khỏi sợ xe máy không nhận ra ô tô :D
Nhìn ban ngày:

Nhìn ban đêm:

Last edited by a moderator:
Hạng B2
19/1/13
306
0
0
Re:ACCORD CLUB - Cần Thơ 95LX Độ đèn led

Đèn xi nhan bác có chuyển lên trên không hay chổ dưới cản vậy sao em không thấy cái xinhan nào thế bác

Hạng B2
19/1/13
306
0
0

2 cái đèn cản xe bác ban đêm nhìn rỏ ổ gà ... và chiếu xa khoảng bao nhiêu mét vậy bác HUY

Hạng B1
9/4/12
97
0
0

Đèn led chỉ có tác dụng làm đèn tín hiệu thôi bác, ko chiếu xa được, còn đèn xi nhan của em cũng bình thường em đâu có thay đổi gì đâu

Hạng B2
19/1/13
306
0
0

phamhuyct nói:
Đèn led chỉ có tác dụng làm đèn tín hiệu thôi bác, ko chiếu xa được, còn đèn xi nhan của em cũng bình thường em đâu có thay đổi gì đâu
Xe em cùng lứa với xe bác em định chuyển đèn xinhan lên trên chổ đèn demi ấy còn 2 đèn xinhan phía dưới cản thì độ lại đèn cản lắp bóng halogen để soi rỏ và chiếu xa khoảng 10 - 15m chứ đèn cos thì không thấy rỏ nên em bị rớt ổ gà liên miên ... xót cho con v2 quá :D

Hạng C
2/2/07
522
46
28
Cao Lãnh, Đồng Tháp

Chỉ 30 nghìn VNĐ là có bộ LED cũng đẹp lém, mai chụp hình post lên các Pác chiêm ngưỡng nhé !

Hạng B2
19/1/13
306
0
0

nguyendt nói:
Chỉ 30 nghìn VNĐ là có bộ LED cũng đẹp lém, mai chụp hình post lên các Pác chiêm ngưỡng nhé !
Led dây hả Nguyên chụp mọi góc độ đấy

Hạng B1
9/4/12
97
0
0

AnhPhat. nói:
phamhuyct nói:
Xe em cùng lứa với xe bác em định chuyển đèn xinhan lên trên chổ đèn demi ấy còn 2 đèn xinhan phía dưới cản thì độ lại đèn cản lắp bóng halogen để soi rỏ và chiếu xa khoảng 10 - 15m chứ đèn cos thì không thấy rỏ nên em bị rớt ổ gà liên miên ... xót cho con v2 quá :D
Đèn đờ mi của em ở trên cũng có đèn nhan (loại của đài loan 2 bóng: nhan và đơ mi), ở dưới cản thì là đèn nhan em gắn thêm đèn led, nên em khỏi chuyển lên như bác

Hạng B2
19/1/13
306
0
0

nguyendt nói:
Led bóng rẻ tiền của xe gắn máy bác ơi! Gắn chổ hốc gió và bản số xe
Đang hóng hình của em 72M sáng đến giờ