Hạng B1
21/12/16
70
10
8
35
Tóm lại là Honda quá chuối, có cái tẹo đó mà không làm luôn cho rồi
Honda ko chuối đâu Bác
Chỉ là họ không muốn lắp quá nhiều đồ điện tử để người dùng sẽ bị ỷ lại
Ỷ lại lâu quá thì sẽ dẫn đến thói quen, và từ đó tự Bác sẽ làm mất cái tính tự chủ an toàn của bản thân.
Em chỉ có vài dòng vậy thui, muốn rõ hơn Bác nên xem thêm phim Wall-E để biết thêm, cả 1 viễn cảnh đc WaltDisney vẽ nên rùi

Hạng D
10/12/14
1.379
4.083
113
Thành phố Hồ Chí Minh
Accord ở VN hãng bán ra là nhập của Thailand chứ ứ phải của Mẽo, và là chính Honda VN đặt hàng cho Honda Thailand sản xuất
Vâng chuẩn rồi, và Honda VN nó cắt hết mịa các option theo xe để hạ giá thành nên chúng ta mới thiệt thòi thế. Bỏ cả đống tiền để mua con xe đắt gấp đôi xứ người ta mà option đ có gì. Cũng ko trách HD VN được mà trách cái bọn ra chính sách thuế ấy, chúng nó đ làm được gì ngoài bóp cổ dân đen.

• Like
Reactions: vqhung611
Hạng D
29/10/07
2.005
9.357
113
HCM
www.bsdinsight.com
Vâng chuẩn rồi, và Honda VN nó cắt hết mịa các option theo xe để hạ giá thành nên chúng ta mới thiệt thòi thế. Bỏ cả đống tiền để mua con xe đắt gấp đôi xứ người ta mà option đ có gì. Cũng ko trách HD VN được mà trách cái bọn ra chính sách thuế ấy, chúng nó đ làm được gì ngoài bóp cổ dân đen.

Bác đọc trên comment này vài cái thì sẽ thấy là có bác cho rằng

"Chỉ là họ không muốn lắp quá nhiều đồ điện tử để người dùng sẽ bị ỷ lại
Ỷ lại lâu quá thì sẽ dẫn đến thói quen, và từ đó tự Bác sẽ làm mất cái tính tự chủ an toàn của bản thân.
Em chỉ có vài dòng vậy thui, muốn rõ hơn Bác nên xem thêm phim Wall-E để biết thêm, cả 1 viễn cảnh đc WaltDisney vẽ nên rùi"

Hạng C
4/5/12
845
28.208
93
xe bản nhập Thái cũng ko có.

Tập Lái
25/2/16
49
20
8
39
Cơ bản là các xe Thái cũng không có. Em từng đến head Honda ở Thái họ không có gập gương. Nhưng em xác nhận là HDV có cắt các chi tiêt, ví dụ cái mâm xe.

Hạng D
10/12/14
1.379
4.083
113
Thành phố Hồ Chí Minh
Dây chuyển đổi, muốn cắm nhầm cũng ko đc bác ạ. Bộ của accord đang là loại thông minh và nhỏ gọn nhất trong các dòng xe. Bác mà chơi hội civic mới thì sẽ hiểu
Em nhận hàng rồi cụ ạ, đem ra cho thợ pro lắp vào gập gương, lên kính ngon lành, mất 20p xong.
Em hài lòng nhất là ko phải cắt dây hay đục khoét gì, cứ cắm jack là xài thôi.
Thanks cụ.

ps : Cụ nhớ tìm cho nhà em 4 cái đầu chụp van của TPMS nhé, em bị chúng nớ tháo mất 3 cái rồi.

• Like
Reactions: mô kích
Hạng B2
26/10/11
332
113
58
Dây thép em: 0933663338
Nói gì thì nói, em vẫn ưng ý bộ lắp cho accord nhất. Nhanh gọn đơn giản và chất như anh Quảng đã phán. Thanks bác

Em nhận hàng rồi cụ ạ, đem ra cho thợ pro lắp vào gập gương, lên kính ngon lành, mất 20p xong.
Thanks cụ.

ps : Cụ nhớ tìm cho nhà em 4 cái đầu chụp van của TPMS nhé, em bị chúng nớ tháo mất 3 cái rồi.

Hạng B2
26/10/11
332
113
58
Dây thép em: 0933663338
Thanks cụ.

Sang tuần em ship tặng bác bộ van. Bác gửi tiền ship cho bưu điện giúp em là đc ạ