Chi Hội Trưởng HFC
19/12/08
18.853
3.970
113
56
chắc cà đao
Em lại khởi động chương trình Đại hội(offline anh em 3 miền gặp mặt giao lưu tai Đà Nẵng)
Hiện đội hình anh em MB vẫn giữ nguyên…
Đội hình xuất phát từ SG gồm 5 xe như sau:
1. Con Nát của ông Địa.
2. Con Ngọc chân vàng của Cauba Lucbinh
3. Con Ngọc Trinh nát của Nguyễn Trọng Nhân
4. Con Inova thần thánh của lão Nguyen Viet Bac
5. Con Ô đít của anh Hong Khanh Le
Thành phần chắc chắn tham gia gồm:
Ông Địa, Tùng Phan Hoàng V1 + 2F1 + bạn Anh Tùng, Dung Nguyen Anh, Nguyen Viet Bac, Nguyễn Trọng Nhân + V1 + F1, Cauba Lucbinh + V1 + F1.
Chắc chăn đi nhưng đi chim sắt: GĐ Manh Luong Xuan + V1 và 2 F1
Thành phần tuỳ theo tình hình mưa gió:
Anh Hong Khanh Le + V1 + F1 + PH của V1, Trường Nguyễn, Thanh Nhu Le, Phan Quoc....
Thời gian xuất phát: sánh thứ 5 ngày 7/7/2016 --> Đến tối 8/7/2016 phải có mặt ở Đà Nẵng.
Thời gian về tuỳ từng xe...
Lộ trình sẽ có 3 lộ trình như sau:
1. Ngày 1 đi theo QL14 đến Gia Lai nghĩ, rủ rê 2 – 3 xe( anh Nguyen Van Pho, Linh Sport...) trên đây nhập đoàn, ngày hôm sau xuống An Khê gặp bác Ngọc Tâm nhập đoàn sau đó xuống QL1A nhập với anh em miền Trung như anh Huynh Tam, MinhTrung Cao, đến Quảng Ngãi bác Pham Quoc Huy nhập đoàn,. Ngày về thẳng tiến QL1 mà chiến tới Nha Trang Nghĩ 1 đêm sau đó về thẳng SG.
2. Đi QL1A thẳng đến Phú Yên(Nếu còn thời gian tơi luôn Quy Nhơn) nghĩ chờ anh em Gia Lai và An Khê xuống nhập đoàn trên đường đi anh em miền Trung nào có đi thì hẹn nhập đoàn tại QL1A. Hôm sau thẳng ra Quảng Ngãi anh Huy QN nhập đoàn, sau đó tiến 1 mạch ra Đà Nẵng. Ngày về đi đường Hồ Chí Minh, nghĩ ở Gia Lai(hoặc Buôn Ma Thuột) 1 đêm, sau đó theo QL14 mà về SG.
3. Đi QL1A thẳng đến Phú Yên(Nếu còn thời gian tơi luôn Quy Nhơn) nghĩ chờ anh em Gia Lai và An Khê xuống nhập đoàn trên đường đi anh em miền Trung nào có đi thì hẹn nhập đoàn tại QL1A. Hôm sau thẳng ra Quảng Ngãi anh Huy QN nhập đoàn, sau đó tiến 1 mạch ra Đà Nẵng. Ngày về thẳng tiến QL1 mà chiến tới Nha Trang Nghĩ 1 đêm sau đó về thẳng SG.
Cám ơn, anh em nào thấy thiếu chửi cái em bổ sung luôn nhe…!
innova thần thánh.....hóng bể kèo.