Tập Lái
5/11/16
3
2
1
37
Chào cả nhà,
Em mới tậu 1 ẻm Ac 1993, Nhật Bản
Em mới vào nên "kinh" nghiệm còn non, mong các thớt tư vấn.
Em đang muốn mặc váy lại cho em nó nhưng cơ mà hàng Châu Á - Nhật nên khó kiếm.
Các thớt đi trước nếu có địa chỉ giới thiệu em hoặc order hàng. Em ở Hà Nội.
Nhu cầu hiện tại của em là:
+ Bộ côn;
+ Xian phải trước;
+ Láp trong;
+ Láp ngoài;
Notes: Nếu có địa điểm uy tín tại Hà Nội cho em đến khám em nó cũng okie ạ.
Em xin cảm ơn và hậu tạ.

Xe mình đời 93-94 đi ga đều thì ko sao nhưng thốc ga hoặc sang số thì bị ặc ặc có phải do điện và bơm xăng kém ko các bác. Trót yêu e ấy 5 năm rồi nên tiếc nuối ko muốn thay đổi. Gioăng cửa nóc bị ngấm nước vào phải bôi keo, nếu ae nào có cách nào để ko bị nước vào thì mách ạ.

Attachments

• Like
Reactions: toyota cresta
Chi Hội Trưởng HFC
19/12/08
18.850
3.968
113
56
chắc cà đao
Xe mình đời 93-94 đi ga đều thì ko sao nhưng thốc ga hoặc sang số thì bị ặc ặc có phải do điện và bơm xăng kém ko các bác. Trót yêu e ấy 5 năm rồi nên tiếc nuối ko muốn thay đổi. Gioăng cửa nóc bị ngấm nước vào phải bôi keo, nếu ae nào có cách nào để ko bị nước vào thì mách ạ.
phải kiểm tra, đưa HT điện về cơ bản.....sau đó mới chỉnh chọt.

Tập Lái
30/3/17
16
5
3
44
Xe em accord 93 CHK cũng bị tình trạng như vậy. Cứ thốc ga mạnh là cà giựt cà giựt. Có cao nhân nào hướng dẫn em cách xử lý. Em xin hậu tạ 1 thùng CỌP ah!!!

Xe em accord 93 CHK cũng bị tình trạng như vậy. Cứ thốc ga mạnh là cà giựt cà giựt. Có cao nhân nào hướng dẫn em cách xử lý. Em xin hậu tạ 1 thùng CỌP ah!!!
Lau chùi lại buzi, chỉnh lại bộ đặt lửa cho chuẩn nếu chưa được thì kiểm tra bơm xăng. Xe mình chỉ lau chùi buzi, đặt lại đánh lửa là ok

• Like
Reactions: toyota cresta
Tập Lái
30/3/17
16
5
3
44
Xe em bị bệnh này các Bác ah! Buối sáng hoặc xe để lâu không chạy, khi khởi động thì bị tràn xăng ra ngoài ướt hết bình xăng con luôn. Xe em chế hòa khí. Các bác chuẩn bịnh giúp em ah. Đạ tạ các Bác!!!