Hạng D
10/4/08
1.686
2.302
113
RE: Acura CSX nhé

vậy mới biết honda bán civic cho anh em mình giá đã hữu nghị lắm rồi.Acura mà có hơn 30k :)

Hạng B2
21/12/05
211
1
18

Trích đoạn: vunhan111285

Các bác ạ em này là photoshop thôi! Thực ra hôm nọ em hơi bị ngỡ ngàng về sự nổi tiếng của Acura. Em xem một tạp chí Business week- trong bài báo đó có đăng hình acura mdx em chỉ cho thang bạn người NOrway bảo là xe đẹp không? Nó bảo là xe gì đấy? Nó chưa từng nghe thấy thương hiệu này bao giờ cả mặc dù ở nhà nó đang di Bim. Em hơi bị shock vì nghĩ rằng Acura hơi bị nổi tiếng mà một thằng Thụy Điển cũng không rõ Acura là gì chắc em nó chỉ nổi tiếng tại Mỹ thôi!
Bạn bác ếch ngồi đáy giêng đã đành, bác hạng B2 trong này mà còn trích lại lời dẫn của bạn bác thì bác có lẽ cũng chung giêngs rồi .
Các bác khác :"The other thing you should know is that the CSX is really a Honda Civic in disguise and the Type-S is mechanically identical to the Civic Si. Same engine, same power, same 6-speed manual, same suspension mods. The differences are mostly cosmetic aside from a lengthy list of luxury features" thế này còn bàn giống với khác gì nữa

Last edited by a moderator:
Hạng B2
21/5/08
167
0
0

Vậy giờ cứ mua Civic hay Accord Âu rồi tưởng tượng là mình đang lái Acura hê hê:D