Hạng B2
9/7/16
304
247
43
Mục đích mình lấy bằng chủ yếu lâu lâu thuê xe chở vợ con đi du lịch chơi,mà hỏi mấy bạn làm tài xế kêu phải dợt thường xuyên mới cứng tài và nghĩ đến điều đó,nên không biết phải dợt đến bao lâu và vợ mình lại không muốn mình chạy xe,nên đã định làm một cuốc cao tốc với thầy Long bên Q2 mà chưa được luôn,thấy cũng sao sao đó bạn à!
Mình cùng muốn làm 1 cuốc với thầy Long nè, nhưng chưa biết rõ về thầy. có Bác nào đã dợt với thầy Long rồi xin cho ý kiến ( đi với thầy vui vẻ k? chạy xe gi? giá cả thế nào?). Thanks all

• Like
Reactions: Lê Nguyên Phi
Hạng B2
9/10/16
278
311
63
42
Mình cùng muốn làm 1 cuốc với thầy Long nè, nhưng chưa biết rõ về thầy. có Bác nào đã dợt với thầy Long rồi xin cho ý kiến ( đi với thầy vui vẻ k? chạy xe gi? giá cả thế nào?). Thanks all
Thấy có bạn nào cmt cũng OK lắm,bạn làm một cuốc đi rồi rewiew cho anh em rõ hơn!

Hạng B1
9/11/15
76
30
18
Thanks bác...mai em dợt 4h cảm ứng cuối trong lịch học rồi thứ Hai là thi. Bác thi lâu chưa? Em nhớ có bác nào khuyên nên chọn xe từ số 8-12, không biết giờ còn chính xác ko?
Bác cho em hỏi bác thi lý thuyết câu hỏi tốc độ và khoảng cách còn trong đề thi không,em tháng 12 mới thi

Hạng B1
15/8/16
77
40
18
39
Bác cho em hỏi bác thi lý thuyết câu hỏi tốc độ và khoảng cách còn trong đề thi không,em tháng 12 mới thi
Chào bác, ý bác là câu hỏi khi chạy tốc độ bao nhiêu thì phải giữ khoảng cách ntn với xe trước đúng ko? Lúc em thi SH thì ko gặp trong đề nhưng TN thì vẫn thấy nhé bác.

Hạng B1
15/8/16
77
40
18
39
Em bên Tân phú thì xa q2 quá. Qua tuần lấy bằng có bác nào gần mà đi dợt xe cuối tuần thì em ké share cho vui. thanks ae!

Hạng B1
9/11/15
76
30
18
Chào bác, ý bác là câu hỏi khi chạy tốc độ bao nhiêu thì phải giữ khoảng cách ntn với xe trước đúng ko? Lúc em thi SH thì ko gặp trong đề nhưng TN thì vẫn thấy nhé bác.
đúng bác,thế mà vừa rồi học lý thuyết thầy kêu bỏ khỏi học tốc độ xe chạy và khoảng cách,hết gần 20 câu chứ ít gì sai là đi tong

Hạng B1
15/8/16
77
40
18
39
đúng bác,thế mà vừa rồi học lý thuyết thầy kêu bỏ khỏi học tốc độ xe chạy và khoảng cách,hết gần 20 câu chứ ít gì sai là đi tong
Bác nhớ thêm cũng dễ mà, cứ trừ 30 là ok. Hồi đó em học đúng 01 buổi đầu LT xong thì lười nên cúp tất, do đầu toàn nghĩ chuyện kiếm tiền chứ ko nạp vô nổi. Nhưng em cứ làm đều 15 bộ đề LT trên trang vnexpress, rồi tự đánh 1 lượt 450 câu trắc nghiệm của bên HG phát khi mình đi học LT, câu nào sai thì khoanh tròn để nhớ. Thi TN/SH đều 30/30. Bác học bên HG luôn hả? tháng sau khi nào thi?

• Like
Hạng B1
9/11/15
76
30
18
Bác nhớ thêm cũng dễ mà, cứ trừ 30 là ok. Hồi đó em học đúng 01 buổi đầu LT xong thì lười nên cúp tất, do đầu toàn nghĩ chuyện kiếm tiền chứ ko nạp vô nổi. Nhưng em cứ làm đều 15 bộ đề LT trên trang vnexpress, rồi tự đánh 1 lượt 450 câu trắc nghiệm của bên HG phát khi mình đi học LT, câu nào sai thì khoanh tròn để nhớ. Thi TN/SH đều 30/30. Bác học bên HG luôn hả? tháng sau khi nào thi?
Hi bác! em cũng học HG vì lý do là không nạp nổi nè cũng học y chang kiểu bác,chứ học theo kiểu rập khuôn không nổi,em ngày 7 tốt nghiệp 19 thi sát hạch bác,bác thi rồi có cao kiến gì chỉ em phát

Hạng B1
15/8/16
77
40
18
39
Hi bác! em cũng học HG vì lý do là không nạp nổi nè cũng học y chang kiểu bác,chứ học theo kiểu rập khuôn không nổi,em ngày 7 tốt nghiệp 19 thi sát hạch bác,bác thi rồi có cao kiến gì chỉ em phát
Thì như mình nói ở trên cũng như mấy ae khác chia sẻ, tốt nhất bác nên nhớ hết các loại biển báo (sau lái xe cũng tốt cho mình thôi) rồi dợt 15 đề thi khi nào nhuyễn là ok. 1 tuần là dư sức thôi bác, chúc bác thi suôn sẻ và sớm có bằng.

• Like
Hạng B1
6/5/16
54
21
8
39
khi các bác nhận xe đừng nôn nóng mà hãy cứ Thong thả nhé , phải chuẩn bi cho thật kỹ khi thi :)