Hạng C
Jeans sợ ma, Jeans chưa bao giờ thấy ma, chỉ thấy mang máng ko biết phải ma không nên cũng ko chắc hình dáng nó ra sao..
Theo mình nghĩ cái cảm giác sợ ma nó giống như là khi mình có việc rời khỏi nhà mà không an tâm vì nhà không có cửa nẻo hoặc cửa nẻo không chắc chắn trong khi trong nhà có nhiều tài sản có thể bị trộm cắp.
Để khắc phục tình trạng này thì có vợ trông nhà là một giải pháp không phải tệ. Vì vợ cũng là một con ma - mà lại là con ma của mình.

Hạng C
13/4/15
980
90.374
93
Theo mình nghĩ cái cảm giác sợ ma nó giống như là khi mình có việc rời khỏi nhà mà không an tâm vì nhà không có cửa nẻo hoặc cửa nẻo không chắc chắn trong khi trong nhà có nhiều tài sản có thể bị trộm cắp.
Để khắc phục tình trạng này thì có vợ trông nhà là một giải pháp không phải tệ. Vì vợ cũng là một con ma - mà lại là con ma của mình.
Em thì thấy cảm giác sợ ma là vì méo biết được lúc mình gặp thì con ma nó sẽ đáng sợ thế nào, từ đó mình hình dung ra những thứ ghê gớm nhất, như là con ma nữ quá xấu :D
Chứ nếu biết hình dáng con ma như nào, thì chắc không còn ai sợ, cùng lắm là cỡ vợ mình thôi :p

Hạng F
14/9/04
9.900
27.180
113
Q3
Món cầu cơ này giúp mình qua cơn đói kém thời sv trong ktx ở phòng mấy bạn nữ. Xác nhận con cơ có lực đẩy vô hình tác động lên.
Mình củng đã thấy và kg dám ý kiến gì cả