Hạng B2
30/3/05
154
1
0
Hanoi
tại box suzuki em có đưa ra đề nghị thành lập 4x4 club tại HN cho các bác thích xe 4x4 (bất kể xe gì), bây giờ em chuyển nó ra đây để các bác tại HN tiện theo dõi.

tiêu chí: tự nguyện, nhiệt tình, campuchia, vui là chính
để làm gì?: trao đổi kinh nghiệm/thông tin về xe 4x4, offline, off-road...
ai?: tất cả mọi người (đã/đang/sẽ/chưa/ có xe 4x4 (hoặc kiểu 4x4))

Hiện nay đã có các bác sau tham gia:
1. Offroader - "thư ký" :mad:
2. Awake
3. Huynhc320k
4. 4x4
5. Sprite
6. Camel
....

xin mời các bác tham gia :D:D:D

Last edited by a moderator:
Hạng D
11/12/03
1.208
165
63
46
Hanoi, Vietnam
RE: 4x4 HN club

Xin các bác

Các thành viên đến với BOX HN , OS đều chia sẽ chung đam mê 4 bánh nói chung, trong đó có cả 4x4 noí riêng, Thời điểm này chưa thích hợp có nhiều sub box nhỏ cho từng club riêng mà đề nghị các bác hãy tập trung công sức với box HN cho thật vững mạnh

Kẻo lại hội Sedan Mer, DW

Hội 4.4 : ếch cếp, 4x4 Nissan....

Topic sẽ được remove sang box thích hợp sau 12h (by bác DiCham)

Hạng B2
30/3/05
154
1
0
Hanoi
RE: 4x4 HN club

em hoàn toàn nhất trí với bác HaiNguyen.
em không có ý định tạo box hay sub box gì gì cả, chỉ là nếu bác nào có chung sở thích xe 4x4 như em thì gặp nhau (tự nguyện) nói chuyện về xe 4x4, đi off-road... thế thôi. Hoàn toàn không ảnh hưởng gì đến OH cả :D:D
ô tô có nhiều loại lắm, trong đó mỗi người sẽ có ý thích riêng với 1 loại xe nào đó (4x4 chẳng hạn), và như vậy khi nói chuyện/bàn luận về loại xe đó sẽ thấy có hứng thú hơn rất nhiều. (như em chẳng hạn nghe các bác bàn về sedan em chỉ nghe cho biết chứ không hứng thú lắm...:D:D)

bác Chậm cứ move topic này nếu bác thấy cần thiết nhé :D:D

B.D
Hạng B1
8/7/04
95
0
0
HN
RE: Ai quan tâm 4x4 thì vào đây!

Đồng ý nó là cái sân chơi chung nhưng các bác cứ chia nhỏ cái sân chơi thế này tôi e rằng OS/OH sẽ đi tới đâu nữa.
Bác Linh, tôi đồng ý là mục này không làm ảnh hưởng gì tới OS/OH, NHƯNG, đấy chính là cái điều tôi đang băn khuăn nhất đấy: AI CŨNG NGHĨ KHÔNG LÀM ẢNH HƯỞNG TỚI OS/OH, vậy OS/OH SẼ TỐT SAO? Vấn đề là mỗi người nên có 1 cách riêng của mình ảnh hưởng tới OS/OH để 4rum càng phát triểm là tốt nhất

Hạng B2
1/6/05
199
4
18

@các bác Đichậm, Hải nguyễn , BD
Đây chỉ là một Topic - không phải là Sub-forum
Và nó sẽ tồn tại nếu nội dung tốt và nhiều người quan tâm - và tự xuống bến nếu 'lìu tìu'
Các bác move đi chỗ khác để làm gì.

Hạng C
21/11/03
913
6
18
Hà Nội
Visit Site

Vitara sẽ tham gia từ 2006. Các bác có cần đồ chơi gì để tôi mang về luôn thể nào.

Hạng B2
30/3/05
154
1
0
Hanoi

bác vuhn2509 đang ở đâu vậy ? em cũng đang muốn mua vài thứ đây :D

Hạng C
21/11/03
913
6
18
Hà Nội
Visit Site

Tôi đang ở Úc nhưng sẽ về VN vào đầu năm 06.

Đồ cho 4wd ở Úc thì nhiều lắm, chắc chỉ thua bên Mỹ thôi. Tôi đang nghĩ xem có nên mua 1 sợi dây kéo xe loại 4500kg, không biết ở HN có chỗ nào mua dc ko nữa. Các bác cho biết nhé.

Hạng B2
30/3/05
154
1
0
Hanoi

Ở HN đồ kéo (winch) xịn khó kiếm đấy bác ạ, nhưng bác dây kéo thì có thể mua dây cáp (ở chợ giời) rồi làm thành dây kéo cũng ok :D:D

bác có cái web nào ở Úc chuyên bán đồ chơi cho 4x4 không ?

Hạng D
11/12/03
1.208
165
63
46
Hanoi, Vietnam

Trích đoạn: B.D

Đồng ý nó là cái sân chơi chung nhưng các bác cứ chia nhỏ cái sân chơi thế này tôi e rằng OS/OH sẽ đi tới đâu nữa.
Bác Linh, tôi đồng ý là mục này không làm ảnh hưởng gì tới OS/OH, NHƯNG, đấy chính là cái điều tôi đang băn khuăn nhất đấy: AI CŨNG NGHĨ KHÔNG LÀM ẢNH HƯỞNG TỚI OS/OH, vậy OS/OH SẼ TỐT SAO? Vấn đề là mỗi người nên có 1 cách riêng của mình ảnh hưởng tới OS/OH để 4rum càng phát triểm là tốt nhất

Hoàn toàn nhất trí với bác B.D

@ các bác "4x4"

Offline của Otohanoi chính là nhằm để các thành viên chia sẻ đam mê,ngoài 4 bánh (sedan, 4x4) còn có thể một số dam mê chung khác

Tại sao các bác không nghĩ cùng xay dựng Offline OH để chia sẻ đam mê 4x4 của mọi người với member khác, tại sao cứ phải chia nhỏ ra, đã có hội bóng đá, hội mô hình, hội.... tất cả chỉ 5-10 thành viên

Bác offroader sao không tham dự off cùng OH để mang sự đam mê 4x4 tới các thành viên khác cũng như biết đâu bác sẽ dam mê sedan cũng như đam mê OH

Mỗi người 1 cánh tay sẽ tạo 1 sân chơi mạnh hơn,

Tôi sợ 1 lúc hội nhậu ngồi với nhau 1 ngày riêng, hội mô hình riêng, hội 4x4 riêng, hội laceti riêng, hội matiz riêng.........